ผู้เขียน หัวข้อ: ไหว้ครูบูรพาจารย์ ประจำปี2555 พระอาจารย์ปุ้ม วัดศาลาแดง  (อ่าน 1977 ครั้ง)

ออฟไลน์ Contact Us

• contact
  • *
    • www.bp.or.th
ประชาสัมพันธ์

งานไหว้ครูบูรพาจารย์ ประจำปี 2555
พระอาจารย์นคร โฆษการี (พระอาจารย์ปุ้ม)วัดศาลาแดง คลองทวีวัฒนา บางแค กรุงเทพฯ
วันพฤหัสบดีที่ 3 พฤษภาคม 2555  เวลา 8.00 น. เริ่มบวงสรวง 
หลังเพล ครอบเศียรครู ฝั่งเข็มทอง โดยพระอาจารย์ปุ้ม วัดศาลาแดง และ พระอาจารย์ สนธยา (ป้อม) วัดหนองม่วง ราชบุรี

ฝากประชาสัมพันธ์โดย : โยคี

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุนสำหรับข่าวสารคับ

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
    วันนี้ไปที่วัดศาลาแดงมา
เสื้อไหว้ครู เสื้อยันต์ วัตถุมงคลไหว้ครู
  ออกมาแล้ว
      ท่านใดสนใจอะไรเรียนเชิญที่กุฎิพระอาจารย์ได้ครับ
ขอบคุณครับ
  ขอแสดงความนับถือ
Gearmour