ผู้เขียน หัวข้อ: บรมครูประสาทพร  (อ่าน 1430 ครั้ง)

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
บรมครูประสาทพร
« เมื่อ: 25 ต.ค. 2555, 09:26:41 »

ได้บูชาครับ จึงนำมาให้ติชม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ตอบ: บรมครูประสาทพร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ต.ค. 2555, 10:03:46 »
อยากบูชาบ้างจังเลยครับ

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 ต.ค. 2555, 05:49:13 »
สวยครับเนื้ออัลปาก้าหรือเปล่าครับผมได้บูชามาหนึ่งองค์เช่นกันครับเลี่ยมแขวนแล้วใจเย็นดีครับเหมาะค้าขายของมากครับฃ
ท่านอื่นมีบูชาบอกกันบ้างนะครับว่าท่านบูชาแล้วดีด้านใหน ส่วนตัวผมแล้วผมว่าดีทุกด้านนะครับ

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 ต.ค. 2555, 11:47:25 »
สวยครับเนื้ออัลปาก้าหรือเปล่าครับผมได้บูชามาหนึ่งองค์เช่นกันครับเลี่ยมแขวนแล้วใจเย็นดีครับเหมาะค้าขายของมากครับฃ
ท่านอื่นมีบูชาบอกกันบ้างนะครับว่าท่านบูชาแล้วดีด้านใหน ส่วนตัวผมแล้วผมว่าดีทุกด้านนะครับ

ช่ายครับอัลปาก้า แต่เป็นรุ่นที่หลุดตัวเลขโค้ดด้านหลังไปนะครับ ผมว่าจะไปเลี่ยมแขวนบูชาเหมือนกัน ผมก็ว่าดีทุกด้านอย่างที่ท่านพี่พูดละครับผม

ออฟไลน์ chakarow

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 28 ต.ค. 2555, 04:27:06 »
ออกไปไหนครับอยากรู้ครับเพื่อเป็นวิทยาทานครับขอบคุณ ครับ:053: