ผู้เขียน หัวข้อ: ฤาษีโคบุตร พระอาจารย์ปุ้ม วัดศาลาแดงครับ  (อ่าน 3566 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
   ฤาษีโคบุตร พระอาจารย์ปุ้ม วัดศาลาแดงครับ
(นะโม ๓ จบ) “ครูมาเร ครูมาเร นะโสนะโส โคบุตร ฦ ฦา ฤ ฤา นะโมพุทธายะ นะมะพะทะ”

พอจะมีบูชากับเค้าบ้างครับ
นำมาให้ชมเพื่อเผยแพร่กิติคุณของคุณครูบาอาจารย์
อยากบูชาอะไรเรียนเชิญที่วัดศาลาแดงครับ ถ้าที่วัดหมดรอพระอาจารย์ปุ้มท่านสร้างรุ่นใหม่
อย่าไปเช่าต่อใครเลย มันแพงเกินความเป็นจริงที่จากราคาที่ให้บูชาจากวัดครับ
ขอแสดงความนับถือ
   Gearmour

ออฟไลน์ kritsadalampang

• ตติยะ
    • อีเมล
สวยงามมากครับท่านพี่Gearmour