ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นผู้หญิงควรสักยันต์กับท่านไหนดีคะ  (อ่าน 1541 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ratchata1980

• ทุติยะ
  • **
ต่อเนื่องจากเมื่อวานคะ หากหลังคลอดแล้วดิฉันอยากไปสักน้ำมันด้านเมตตามหานิยม ดิฉันควรไปสักกับท่านใดดีคะ ขอบคุณคะ

ออฟไลน์ berm

• สิ่งที่ควรทำคือความดี..สิ่งที่ควรมีคือคุณธรรม..สิ่งที่ควรจำคือ...บุญคุณ
  • อัฏฐมะ
  • อยู่คนเดียวระวังความคิด อยู่กับมิตรระวังวาจา
    • อีเมล
ไปที่วัดแล้วสอบถามตรงที่บูชาดอกไม้ดีกว่าครับ
ทุกคนย่อมมีปัญหาของตัวเองเกิดขึ้นตลอดเวลา  อยู่ที่ใครเลือกที่จะเดินหนีปัญหา...หรือเลือกที่จะแก้ไขปัญหา

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
กรุณา อย่าถามว่า สักกับท่านไหน ต้องใช้คำว่า รพะอาจารย์ ไหน สิครับ จึงจะถูกต้องครับผม  ส่วนใหญ่ก็ จะทำการสักกันกับพระอาจารย์ นันครับผม
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าเป็นผู้หญิงผมแนะนำสักกับอาจารย์ที่เป็นฆารวาสที่วัดดีกว่านะครับ มีหลายท่าน.. ลองเดินศึกษาดูก่อนก็ได้ครับ
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
 :002: :002:ไปที่วัดบูชาพานครูเลยครับรู้เองจริงๆ แนะนำให้ไปเลยครับไม่ต้องกังวล :002:จริงที่สุดครั้งแรกผมก็ไปคนเดียวครับ