ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามหน่อยครับ  (อ่าน 1475 ครั้ง)

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
ขอถามหน่อยครับ
« เมื่อ: 21 ต.ค. 2550, 06:16:33 »
อยากสักยันต์แต่ไม่รู้จะต้องทำงัยบ้าง อยากได้แบบเสน่ห์เมตตาน่ะครับ สักอะไรดี :003: :003:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ขอถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 ต.ค. 2550, 07:28:40 »
1. อยากสัก ถ้าเข้ามาในเว็บนี้แล้วขอแนะนำ วัดบางพระ ครับ เข้าไป ถึงลองเลือกกุฏิดูครับตามใจเลย ค่าครู 25 ค่าดอกไม้บุหรี่ มีหน้ากุฏิ 50-55 ครับ

2. สักเมตตาก็อย่างเช่น จิ้งจก พุฒซ้อน หงษ์คู่ นะเมตตา ฯลฯ จ้า  :-*

ออฟไลน์ santa

• สัตตมะ
  • **
  • นกน้อยคลาสสิค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 22 ต.ค. 2550, 01:17:02 »
ขอบคุณครับ :) :)

ออฟไลน์ คนป่า

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 ต.ค. 2550, 05:31:57 »
ทำอย่างที่เจ้าลิงจ๋อว่าเลยค๊าบ
เข้าไปที่วัดบางพระ
ขึ้นไปบนกุฎิ พร้อม เครื่องบูชาครู ตามข้อ 1
กราบพระอาจารย์ แล้วเรียนท่านว่า อยากได้แบบเสน่ห์เมตตา
เสร็จแล้วถ้าไม่ลืม ก็ถามท่านหน่อยว่าที่ลงมาชื่อว่ายันต์อะไร จะได้ไม่ต้องมาเที่ยวถามหาจากผู้อื่น

สิ่งที่ต้องเตรียม เตรียมใจ เตรียมกาย

กลับมาจากสักแล้ว ห้ามฟอกสบู่ ตรงที่สักอย่างน้อยสามวัน จำให้แม่น สบู่จะไปทำปฏิกิริยากับ หมึก หรือ น้ำมันที่สัก ไม่ดี

:052: :052:

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 ต.ค. 2550, 05:39:18 »
หากอยากมีเมตตามหานิยม โดยไม่ต้องเจ็บตัว ก้อเช่น ลงสาลิกาลิ้นทอง,นะหน้าทอง
แต่เสน่ห์ที่ดีที่สุดคือ การพูดดี ทำดีด้วยนะครับผม

www.watprasong.pantown.com

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9