ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ เหรียญรุ่นอะไรครับผม  (อ่าน 1031 ครั้ง)

ออฟไลน์ bigbiaw

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
มีแบบนี้อยู่ 3 เหรียญครับ แต่ไม่ทราบว่าเป็นเหรียญรุ่นอะไรปีไหนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ต.ค. 2557, 04:24:08 โดย bigbiaw »

ออฟไลน์ เสือเดือนแปด

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่มีความล้มเหลว มีแต่บทเรียนของชีวิต
ตอบ: สอบถามครับ เหรียญรุ่นอะไรครับผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 ต.ค. 2557, 09:01:52 »

เหรียญรุ่นนี้รูปแบบคล้ายเหรียญรุ่นที่ ดร.ไมตรี บุญสูงสร้าง  ต่างกันตรงด้านหลังเหรียญรุ่น ดร.ไมตรี  จะมีอักษรย่อ มบ อยู่ด้านล่างของเหรียญ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
ตอบ: สอบถามครับ เหรียญรุ่นอะไรครับผม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 ต.ค. 2557, 12:47:35 »
นะ โม พุท ธา ยะ
กุ รุ สุ กุ

เหรียญสวยมากครับ
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็