ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าล้อกเก็ตปี36 ทันหลวงพ่อเปิ่น  (อ่าน 7245 ครั้ง)

ออฟไลน์ เสือพุทธคุณ

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - remymatins@hotmail.com
    • อีเมล
พอดี อยากทราบราคาเช่าหากันครับ ว่ารุ่นนี้ทำตอนไหน พิธี ดีไหม ครับ แล้วทัน หลวงพ่อเปิ่น ปลุกเสกไหมครับ รบกวนที ล็อกเก็ต เสาร์ 5 ปี36นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ก.พ. 2552, 11:42:43 โดย remymatins »

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: อยากทราบว่ารุ่นนี้ใช่ปี36 ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 ก.พ. 2552, 11:29:51 »
ภาพไม่ขึ้นครับผม  :001:

• จตุตถะ
    • MSN Messenger - remymatins@hotmail.com
    • อีเมล
ส่งรูปไม่ได้อะครับ    แบบในเว็ปนี้อะครับ

http://www.g-XXX.com/auction/view.php?aid=1256465
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2552, 12:13:07 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

เสาร์ 5 ปี 2536 ครับ พระรุ่นนี้ ( เสาร์5 ปี 2536 ) มีเยอะหลายพิมพ์มากเลยครับ  :001: ทันหลวงพ่อเปิ่นปลุกเสกอยู่นะครับ  :075:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ก.พ. 2552, 12:05:53 โดย สิบทัศน์ »

• จตุตถะ
    • อีเมล
แบบนี้เลยครับ พิธี ดีไหม ครับ ทันหลวงพ่อเปิ่นปลุกเสกไหม ครับ แล้วมีประสบการณ์ ไหมครับ .... แล้วเช่าหากันราคาสูงไหม   

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
แบบนี้เลยครับ พิธี ดีไหม ครับ ทันหลวงพ่อเปิ่นปลุกเสกไหม ครับ แล้วมีประสบการณ์ ไหมครับ .... แล้วเช่าหากันราคาสูงไหม  

ขอบคุณครับ

ราคาไม่ต้องไปคิดมากครับถ้าจะบูชาอย่างเดีียว ไม่แพงครับล็อกเก็ตปี36 หลัก100กลางๆ
แต่ cornfirm ฟันธง ว่าบารมีหลวงพ่อเปิ่น ประมาณค่าไม่ได้ครับ

ประสบการณ์ส่วนตัวตั้งแต่ขออาราธนาห้อยเดี่ยว ล็อกเก็ต รุ่นนี้ หรือชื่อรุ่นยิ้มยินดี บารมี ผมโชคดีอยู่หลายครั้ง เช่นถูกหวย และ โชคดีในสิ่งที่ต้องการเช่นได้รับการลงกระหม่อมจากหลวงปู่ทิมวัดพระขาวโดยไม่ได้คาดหมาย ทำอะไรไม่ติดขัดเลยครับ
แต่ทั้งนี้ การอาราธนาพระคล้องคอ เราต้องมีศรัทธาและต้องรกษาของดี(ศีล5)ให้อยู่กับเราให้ได้ด้วยนะครับ  หมั่นทำบุญ ไม่ต้องทำกับวัดอย่างเดียว ทำคุณกับคนด้อยกว่าเรานี่แหละกุศลแรง สุดท้าย อย่าลืมอุทิศส่วนกุศลแผ่เมตตา ให้เจ้ากรรมนายเวรมารับผลบุญที่เราอุทิศให้ทุกครั้ง

ถ้าทำได้ ทำบ่อยๆ ผมว่า คล้องพระองค์ไหนก็ขลัง โดยเฉพาะพระที่มีธรรมบารมี มากๆ อย่างหลวงพ่อเปิ่นครับ

ปล.ก่อนมากราบเป็นศิษย์หลวงพ่อเปิ่นชีวิตก็ดีมาตลอด แต่ตอนนี้รู้สึกเฮงขึ้นบอกไม่ถูก "คุณต้องมีศรัทธาครับ" :002:

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอคุณมากๆๆครับ

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ขอบคุณครับ ภาพสวยๆทั้งนั้นเลย
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
อื่ม..........ดีจรงๆครับเห็นด้วยเราเป็นศิษย์ของหลวงพ่อต้องทำดีครับจึงได้ดีครับพี่น้อง 17; 31;

ออฟไลน์ sankeng

• ปฐมะ
  • *
ล็อกเก็ตเสาร์5ปี36รุ่นนี้หลวงพ่อท่านจารเองหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ tong-46

• ตติยะ
    • อีเมล
ผมรู้ว่าทันหลวงพ่อแน่ครับเพราะหลวงพ่อเสียประมาณปี45หรือ46นี่แหล่ะครับ พระของหลวงพ่อสำหรับคนทั่วไปราคาไม่แพงแต่สำหรับลูกศิษย์แพงทุกรุ่นครับยิ่งมีประสบการณ์ด้วยราคายิ่งสูง

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
ล็อกเก็ตเสาร์5ปี36รุ่นนี้หลวงพ่อท่านจารเองหรือเปล่าครับ

กรุณา อย่าขุด ปั๊มกระทู้ เก่าขึ้นมาครับ

ขอบคุณครับ