ผู้เขียน หัวข้อ: *** แจ้งข่าวสาร เรื่องเสื้อของเวปครับ ***  (อ่าน 1784 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
วันนี้ท่านเวปมาสเตอร์ฝากผมมาแจ้งข่าวสารความคืบหน้า เรื่องเสื้อที่ทางเวปได้จัดทำไว้ว่า  ขณะนี้เสื้อที่สั่งทั้งหมดได้ตัดเย็บเสร็จเรียบร้อยแล้ว

กำลังอยู่ในขั้นตอนการตรวจสอบและบรรจุใส่ห่อ คาดว่าวันที่ 2 มีนาคมจะเริ่มจัดส่งให้กับสมาชิกได้ น่าจะถึงมือประมาณไม่เกินวันที่ 5 มีนาคม 

รอรับกันได้เลยครับ  และขอให้สมาชิกที่สั่งจองและโอนเงินแล้วช่วยตรวจสอบข้อมูลสถานะการโอนของท่านด้วยว่าถูกต้องหรือไม่ 

http://www.bp.or.th/webboard/index.php/topic,6873.html ตามลิงค์นี้เลยครับ

ส่วนสมาชิกที่ลงชื่อจองเอาไว้แต่ไม่ได้โอนเงิน ขอยกเลิกการสั่งจอง ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 ก.พ. 2552, 01:47:41 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
ไอ้เราก็อดซะ จองไม่ทัน ....เฮ้อ  :049:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ thong.yong

• โกรธคือโง่ โมโหคือบ้า โกรธเขาอาฆาตเขาก็เหมือนจุดไฟเผาตัวเราเอง
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • "เวร" ย่อมระงับด้วยการไม่จอง "เวร"
    • MSN Messenger - thong.yong@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณมากครับที่มาบอกข่างสารกัน

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
รอรับของอย่างเดียวแล้วเรา
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
ผมไม่มีชื่ออ่ะ
ส่งpm ไปหาท่านเว็ป แล้วครับโอนนานแล้วอ่ะครับ
รบกวนดูให้ด้วยครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ขอบคุณครับผม ตื่นเต้นๆๆๆๆ :003:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ส่งpm ไปหาท่านเว็ป แล้วครับโอนนานแล้วอ่ะครับ

177.)   ~♣~โจรสลัด~♣~      XXL      โอนเงินแล้ว                                                                                   
178.)   nontaburi      M      โอนเงินแล้ว                                                                                   
179.)   ^น้าเจิด^โซลินอยล์^      L      โอนเงินแล้ว                                                                                   

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
เสื้อของกระผม ให้ส่งไปให้ พี่ ack01 เลยครับผม ฝากทางพี่เค้าไว้แล้ว เพราะช่วงวันที่ 2-5 ไม่อยู่บ้านครับ ขอบคุณครับ  :089:

ออฟไลน์ กระต่ายป่า

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
อ่ะน่ะ

ว๊ะว๊าววว...

อยากได้เร็วแระ

ได้ปุ๊ป

ใส่ไปไหว้ครูเลย

ไม่ต้องซัก

อิอิ

:003:
[shake]เด็กเกษตรกลวิธาน แห่งมหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ กำแพงแสน[/shake]

[shake]ชมรมฟุตบอลวิศวกรรมศาสตร์ แห่งมหาวิทยาลยขอนแก่น[/shake]

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ไหว้ครูปีนี้ หล่อกันทั่วหน้า  ยินดีด้วยครับผม   :005:  :005:

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
ตอบ: *** แจ้งข่าวสาร เรื่องเสื้อของเวปครับ ***
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 ก.พ. 2552, 01:52:46 »
เอาละ มาดูกันซิว่า ใครจะใด้ขึ้น ปกเป็นนายแบบ คนแรก ของเวป  :050:

ใครใด้แล้ว มาใส่ อวดกันหน่อยน๊ะครับ :001:

ขอบคุณครับ :054:

ออฟไลน์ nontaburi

• ปัญจมะ
ตอบ: *** แจ้งข่าวสาร เรื่องเสื้อของเวปครับ ***
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 27 ก.พ. 2552, 06:14:41 »

177.)   ~♣~โจรสลัด~♣~      XXL      โอนเงินแล้ว                                                                                   
178.)   nontaburi      M      โอนเงินแล้ว                                                                                   
179.)   ^น้าเจิด^โซลินอยล์^      L      โอนเงินแล้ว                                                                                   

หุหุ ขอบคุณครับ  :002: