ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเกี่ยวกับเรื่องยันต์หน่อยครับ  (อ่าน 1060 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขุนศึก

• ตติยะ
คือ....สมมุตว่าเราสักเสือมาหนึ่งตัวใช่ไหมครับ ก็คือเราจะได้มหาอำนาจ

แล้วถ้าสักเสือเพิ่มมาอีกหนึ่งตัวหรือหลายตัว เราจะยิ่งได้มหาอำนาจเพิ่มขึ้นอีกหรือปล่าวครับ

เอาง่ายๆเลยจิ้งจกทางเสน่ย์น่ะยิ่งเยอะยิ่งเสน่ห์แรงรึปล่าว

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
คือ....สมมุตว่าเราสักเสือมาหนึ่งตัวใช่ไหมครับ ก็คือเราจะได้มหาอำนาจ

แล้วถ้าสักเสือเพิ่มมาอีกหนึ่งตัวหรือหลายตัว เราจะยิ่งได้มหาอำนาจเพิ่มขึ้นอีกหรือปล่าวครับ

เอาง่ายๆเลยจิ้งจกทางเสน่ย์น่ะยิ่งเยอะยิ่งเสน่ห์แรงรึปล่าว

ขอบคุณมากครับ

เรื่องพุทธคุณ นั้นซับซ้อน ตะลบไป ตะลบ มาพลิกแพลงไปทั่วครับ เรามาคุยกันแบบพื้นๆ ดีกว่า

โดยทั่วไปแล้วการสักนั้น มีความเชื่อเรื่องเมตตาคงกะพัน ทั้งหลายหลาก แต่การสักซ้ำๆ กันนั้น

บางทีไม่ได้ลงหัวใจเดียวกัน ยกตัวอย่างเช่น หงษ์คู่ ยังมีตัวผู้ตัวเมีย ซึ่งแล้วแต่ผู้สักจะแยกมาครับ

ส่วนที่ว่า สักซ้ำๆ กันนั้น ยิ่งเป็นสิริมงคล มากขึ้นครับผม และพระอาจารย์ท่านที่สักให้ซ้ำกันนั้น

ท่านสักเพื่อให้ตรงตำรา แบบว่า มีซ้าย ต้องมีขวา เหมือนกัน ยันต์งบน้ำอ้อย ครับ ....  :089:

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
ก็ดีนะครับ ช่วยๆ กัน มหาอำนาจบ้าง  จังงัง บ้าง  บางอย่างก็เพื่อความสมส่วนของการวางรูปยันต์ บางอย่างก็เพิ่มเติมอานุภาพยันต์ให้ครบถ้วนทุกด้าน

หนุมานหัวใจเดียวกันก็เห็นได้กันคนละหลายๆแบบ หลายๆรูป 

ถ้ารูปที่แตกต่างบ่งบอกความเจาะเพาะของอานุภาพยันต์แล้ว  ก็เป็นเรื่องดีนี่ครับที่เราได้เพิ่มเติมมาหลายๆด้านนะครับ

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล

การสักยันต์ 1ล่ะเพื่อเสริมในด้านที่เราไม่ค่อยมี หรือ 2 เพิ่มด้านที่มีให้แรงมากยิ่งขึ้น
คน1คนสักเสือเผ่นเดินมา แรงๆ คนก็กลัวละ ถ้าสัก2ตัวล่ะ อืมแล้วถ้าสักมาสารพัดเสือละ+เขี้ยว+หนังหน้าผากล่ะ : แค่เข้าใกล้เด็กก็ร้องจ้ากแล้ว
ถ้าเป็นเจ้านายดี แต่ถ้าเป็นลูกน้อง ลงเมตตาให้ผู้ใหญ่เขารัก ก็ดีนะครับ^^

แล้วแต่ชอบใจครับพี่น้อง

ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ ขุนศึก

• ตติยะ
ขอบคุณมากคร้าบทุกๆคนเลย

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
แล้วแต่ท่านจะเมตตา
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา