ผู้เขียน หัวข้อ: (เจ็บ)มากกว่าการสักรูปแบบใหม่  (อ่าน 3659 ครั้ง)

ออฟไลน์ kazaa

• ทุติยะ
  • **
เอามาฝากครับ เผื่อบางท่านจะคิดว่ากระทู้ล่างนั้นเจ็บแล้ว เรียกว่าเด็กๆไปเลยครับ
ฝรั่งนี่ก็บ้ากันดี ผมคนนึงแหละครับไม่ทำแน่นอน
มีแบบสักที่ตาขาวด้วยนะครับ แบบเปลี่ยนตาสีขาวของเราเป็นสีต่างๆ น้ำเงิน เขียว แดง อะไรแบบนั้นเลยทีเดียว ใครอยากชมบอกได้ครับเดี๋ยวลงให้

ท่าใดที่อยากเห็นอะไรแปลกๆกว่านี้อีก เข้าไปดูตามชื่อเว็บที่ปรากฏในภาพได้เลยครับ มีแปลกๆอีกเป็นพันรูปที่พวกท่านไม่เคยเห็นกัน แล้วจะได้พบว่ามนุษย์สมัยนี้มันเป็นกันไปได้ขนาดนี้แล้วเชียวหรือ หาอะไรแปลกๆมาทรมานตัวเองไม่เว้นแม้กระทั่งสักตาขาว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2552, 08:36:52 โดย ~♣~โจรสลัด~♣~ »

ออฟไลน์ Pujchong

• พิมพ์ไม่ค่อยเก่งก็เลยเน้นการขอบคุณ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เจ็บด้วยปวดด้วย ไม่เอาด้วยคนอะคับ :002: :002:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2552, 06:01:56 โดย Pujchong »
อย่าพึ่งถูสบู่สัก3วัน ไปไหนมาไหนก็ให้นึกถึงหลวงพ่อเอาไว้

ก่อนจะกลับก็ไปกราบหลวงพ่อซะ เอ้า..ไป..ไป..โชคดี..โชคดี

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
เฮ้ออ คนเรา  ก็ทำไปได้ครับ  ยอมเลย  แรงเกิ๊น  ค้นหาตัวเองนานไหมนี่ ครับ   :049: :049:

ขอบคุณครับ สำหรับภาพ แรงได้ใจ จริงๆ

(การตั้งหัวข้อกระทู้ ถ้าลองตั้งว่า  "ลองดู เจ็บมากกว่าสักในอีกรูปแบบ ผมว่าจะน่ารักกว่า คำว่า "กระทู้ล่าง

เทียบไม่ได้เลย" หลีกเลี่ยงการตั้งหัวข้อกระทบในทำนอง ขั้นกว่าหรือยิ่งกว่าผู้ที่ตั้งไว้ก็จะเป็นไปได้ด้วยดีครับ   ฝากไว้ด้วยนะครับ

ที่แนะนำไม่ใช่วุ่นวายนะครับ พอดีเข้ามาอ่านแล้วเห็นว่าหัวข้อแบบนี้ พี่ๆท่านอื่นเข้ารู้สึกอย่างไร แต่ก็โอเคครับแก้ไขกันไปแล้ว )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2552, 06:16:11 โดย อชิตะ »

ออฟไลน์ ทราย บางเลน

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
โอยยยจาเปนลม....คร่อก :010:
ถือ "นะโม" โตเต็มโลก.

ออฟไลน์ ~เสน่ห์กวาง~

• ไม่ใช่คนแรกของหัวใจ..แต่ก็เป็นคนสุดท้ายของชีวิต ^^โฮ๊ะๆ^^
  • อัฏฐมะ
  • เพื่อนกัน..ตลอดกาล..
 :075:

แหม่

ก็เป็นความชอบส่วนตัวเนอะ (ส่วนตัวจริงๆ แบบไม่เกรงใจใคร :095:)

ในประเทศไทยก็มีนี่คะประเภทแบบนี้

(แต่ไม่มากมายและรุนแรงมากขนาดนี้)

เกิดมาทั้งที อยากทำอะไรก็ทำไปเถอะค่ะ

แค่ไม่ทำให้คนอื่นเดือดร้อนเป็นพอ :016:

..ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือดวงตะวัน..
..ไม่เคยมีให้ฉันในวันที่มองไม่เห็นใคร..
.ที่โลกนี้ไม่มี..ก็คือความรักยิ่งใหญ่..
..ไม่มีคนห่วงใย..หวังดีและผูกพันธ์..

ออฟไลน์ ชลาพุชะ

• เราอาจไม่รู้มากนัก แต่เรารู้ว่าอะไรควรอะไรไม่ควร
  • อัฏฐมะ
  • ที่นี่คือเว็บวัดบางพระ เราก็ศิษย์วัดบางพระ
การแสดงออกทางการ แต่งกาย การสัก การเจาะ ก็แสดงถึงจิตใจ บางครั้งหากทำอะไรเกินไปเค้าก็ว่าบ้า แต่แบบนี่ เกินจะบรรยายจริงๆ

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
โหดไป ครับ ตัวไรเนี่ย  :004:

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
มันแนวเกินไป  :075: ตอกตะปูใส่หัว :043: :043: :043: ง่า สยองๆๆๆๆ :063:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: (เจ็บ)มากกว่าการสักรูปแบบใหม่
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 09 มี.ค. 2552, 08:38:01 »
ตั้งกระทู้ ชื่อกระทู้ และคำต่างๆ ให้อยู่ในขอบเขต ลดการสอดเสียด

ซึ่งให้เกิดการทะเลาะกันภายหลังนะครับ ขอความร่วมมือด้วย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ~๐ bigboy ๛_udon

• ทุติยะ
  • **
  • บารมีหลวงพ่อเปิ่น*เก่งได้แต่อย่าเด่น จะเป็นภัย
    • MSN Messenger - Club_Zaa_04_6@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: (เจ็บ)มากกว่าการสักรูปแบบใหม่
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 มี.ค. 2552, 09:01:34 »
เหอะๆ

เจองี้

ต้องถอย

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 09 มี.ค. 2552, 09:17:11 »
โหดเกิน แบบนี้
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 09 มี.ค. 2552, 09:31:34 »
สิ่งที่เขาทำกันนี้มันทำลายโหงวเฮ้งดีๆ ทั้งน้าน  :053: :053: :053:
มาดูกัน

ระเบิดรูหูแบบ ชนเผ่าในอาฟริกา และเจาะปากล่าง นี้แฟชั่นผู้หญิงอาฟริกาครับ (ผู้ชายเขาไม่เจาะ - -)
แล้วพวก รอยๆ ใต้ผิวหนัง ที่นูนๆขึ้นมาเกิดจากการฝังซิลิโคนเป็นโครง
ส่วนโลหะเป็นสเตนเลส อย่างดี เช่นจิลล์ ที่เจาะลิ้นแล้วแปะตุ้ม นี้อยู่1พันอ่ะ - - แพงมะ

ฝังแขนให้เหมือนใส่เกราะ ทำหน้าให้เหมือนปิศาจ  แต่เอ่อ มันกันหยังได้วา?  กันคนในสังคมเขายอมรับอ่ะได้ ต้องอยู่สไตล์ อิโม สไตล์คอร์(Hardcore เช่น KORN) สไตล์พังค์(Punk ที่แปลว่ารูเช่นนกหัวขวานเจาะสารพัดบนร่างกาย ทั้งหลายแล) ก็ตามอาธายาศัยครับ

เออผมลืมไป มีมีอีก1แฟชั่น เขาจะกรีด ผิวหนังชั้นนอกออก เป็นลาย เพื่อให้เห็นผิวหนังชั้นกลาง พอแผลแห้งรอยจะชัดเป็นแผลเป็น เทห์ดีนะ
แต่เสียเลือดมาก
(เข้าใจว่าวางยาสลบครับ ไม่งั้นนาย เด๊ตสะมอเร่แน่ๆ)

ถ้าอดีตกรรมคนที่มาสักยันต์ คือลอกทองพระไว้   "แหะๆระดับลอกทองพระคงมิไช่ชาวบ้าน หากแต่เป็นแม่ทัพนายกองหรือนายทหารฝ่ายตรงข้ามที่เข้ายึดเมืองเป็นแน่แท้"

แต่เจอ ฝรั่งงวดนี้ กำหนดกรรมไม่ถูกเลยว่าพวกพี่ๆ ไปทำหยังมาในชาติก่อน

สำหรับผม ผมว่าสักยันต์เราน่ารักกว่าเยอะ

คงไม่น่าแปลกใจถ้า วันดีคืนดีเราจะเจอข่าวรถเมล์ไทยเบรค แล้วพังค์ฝรั่ง หัวกระแทกผนังโดนตะปูสเตนเลส ทิ่มสมองตัวเอง หรือไม่ก็พุ่งใส่กระจกรถแตกไปปักคาต้นไม้ .... อนิจจัง ><
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มี.ค. 2552, 09:33:23 โดย peachsama »
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 09 มี.ค. 2552, 10:49:35 »
ตั้งกระทู้ ชื่อกระทู้ และคำต่างๆ ให้อยู่ในขอบเขต ลดการสอดเสียด

ซึ่งให้เกิดการทะเลาะกันภายหลังนะครับ ขอความร่วมมือด้วย ขอบคุณครับ

ขอบคุณท่านโจรฯ ช่วยแก้ไขหัวข้อกระทู้ให้ครับ  น่ารักๆมากๆเลย ท่าน  :005: :005:

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 09 มี.ค. 2552, 11:37:22 »
ดีแล้วท่านที่แก้ไข การสักเป็นการเจ็บตัวแต่ได้ประโยชน์ แต่การ ทำแบบฝาหรั่งคือการ ได้แผลแบบได้..ได้เรื่อง ^^" ให้ปวดหัวในภายหลัง

ออฟไลน์ แหวกบาดาล

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์วัดบางพระ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 09:01:55 »
เหอะๆ น่ากลัวจริงๆ
[shake]โย่วๆๆๆๆ เวลาที่อยู่ในระบบ: ๑๐ วันแล้ว อยากเป็น ก้นบาตร จัง 555+[/shake]

ออฟไลน์ เอ๋ย!

• ทุติยะ
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 09:28:41 »
โอ้ววว

สุดยอด เพ่โล้นน ทำได้ไงเนี่ยยยยย

โล้นธรรมดาไม่ซ่าหรือยังไงต้องติดหนาม ด้วยแหม เท่เค้าหละ 55+

ฝรั่งมักจาทำอารายเหนือความคาดหมายจิงๆ 55+

38; 38; 38; 38; 38; 38; 38; 38; 38; 38; 38; 38; 38;

ออฟไลน์ [= Jo_o* =]

• สัตตมะ
  • **
  • =ลูกศิษย์วัดบางพระคนหนึ่ง=
    • อีเมล
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 02:35:19 »
ยกมือ  ขอผ่านครับ

กรึ๋ยส์.....! :092:
[shake]หากอยากจะเป็นผู้รับ ท่านต้องเริ่มจากการเป็นผู้ให้เสียก่อน[/shake]

ออฟไลน์ tuytan

• ปัญจมะ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 05:17:11 »
ไม่ไหวนะครับพี่น้องครับ :069:

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 05:26:24 »
น่ากลัวมากครับทำไปทำไมอะ

ออฟไลน์ PAE

• สัตตมะ
  • **
  • ฉันทะ วิริยะ จิตตะ วิมังสา
    • อีเมล
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 10 มี.ค. 2552, 05:43:27 »
น่ากลัวครับ... :075:

ออฟไลน์ eonozone

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 มี.ค. 2552, 10:48:17 »
ใจถึงมากครับ

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 มี.ค. 2552, 03:49:51 »
ใจถึงจริงๆขอยอมดีกว่าครับ 25;