ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงคุณ fujyjo รบกวนช่วยพิจารณาให้ผมหน่อย มันกระโดดได้จิงเปล่า  (อ่าน 1517 ครั้ง)

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด

รบกวนดูหน่อยครับ ดูยากหน่อยนะครับไม่สามารถถ่ายขอบได้ ตัวที่1

รอยตัดไม่ตรงกันบริเวณก้น

ตัวที่2ครับผม สภาพใช้งานมา

วิจารเต็มที่ครับ
      "สุญญตา"  "มีชีวิตโดยไม่มีตัวตน หรือ การมีตัวตนซึ่งมิใช่ตน"

ออฟไลน์ cinderralla man

• ...บุญคุญต้องทดแทน แค้นต้องชำระ...
  • ตติยะ
    • MSN Messenger - arsasrianan_tonhom@windowslive.com
มาเยี่ยมชมครับแหะแหะเสือหลวงพ่อวงศ์เหรอครับพี่สวยดีนะครับบบบบบรู้สึกรุ่น6ป่าวครับ :016: :015: :074:

ออฟไลน์ fujyjo

• จตุตถะ
    • อีเมล
เท่าที่ดูและพิจารณาได้ในรูปผมว่าดีนะครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ต้นน้ำ~

• ลูกบางพระ
  • ผู้คุมกฎ
  • แก้งค์ ศาลา ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

ออฟไลน์ ตี๋ใหญ่50

• สัตตมะ
  • **
ความเห็นส่วนตัวผมว่าดูดีครับ

ออฟไลน์ fujyjo

• จตุตถะ
    • อีเมล
ไหนๆก็มีเสือหลวงปู่วงศ์แล้ว  ขอแจมหน่อย เสือของ อ.สมชาย วัดปริวาศ ศิษย์ก้นกุฎิของหลวงปู่วงศ์ครัว รุ่น1 กับรุ่น 2 ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มี.ค. 2552, 08:12:50 โดย fujyjo »

ออฟไลน์ peachsama

• คณินวัฒน์ สิทธิสงคราม พุ่มทิพย์ร่วมสาธุครับ
  • สัตตมะ
  • **
  • อำนาจ วาสนา บารมีดี เพราะมีแรงครู รายอกะจิ วันทามิ
    • MSN Messenger - peachsama@hotmail.com
    • http://peachsama.hi5.com
    • อีเมล

แจมด้วยครับ พระพิฆเนศวร ปางที่ผู้ชายไฝ่ฝัน ^^
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
วัดถ้ำเมืองนะ
www.watthummuangna.com/seamsee
ศาสนสุภาษิต "สรรพทานัง ธรรมทานัง  ชินาติ"
ศิษย์บางพระ:บูรพาจารย์หลวงพ่อเปิ่น ฐิตะคุโณเป็นธงชัย
นำไปสู่สำเร็

ออฟไลน์ job@love

• เด็กวัด
ขอบคุณ คุณfujyjo

:017:

สุดท้ายคุณfujyjo พอจะมีรุ่นหนึ่งหลงเหลืออยู่บ้างเปล่าครับท่าน ขอแบ่งบ้างจิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ก.พ. 2553, 10:12:26 โดย job@love »