ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากประชาสัมพันธ์ เวปวัดเขาราหู ครับ  (อ่าน 3316 ครั้ง)

ออฟไลน์ leng_kub

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - sabyedee_kub@hotmail.com
    • วัดเขาราหู
    • อีเมล

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ เวปไซด์ของทาง วัดเขาราหู ครับ

เวปไซด์นี้จัดทำขึ้นเพื่อเผยแพร่ ประวัติ ข่าวสารต่าง ๆ ของทางวัดเขาราหู รวมไปถึงวัตถุมงคลรุ่นต่าง ๆ ของ ... พ่อท่านเอ็น วัดเขาราหู ครับ

ยินดีต้อนรับเข้าสู่      www.wat-khaorahu.pantown.com    :054: :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ก.พ. 2551, 12:01:39 โดย leng_kub »
เวปไซด์ วัดเขาราหู
www.wat-khaorahu.com

ยินดีต้อนรับทุกท่านด้วยความจริงใจครับ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: ฝากประชาสัมพันธ์ เวปวัดเขาราหู ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 ก.พ. 2551, 01:46:42 »
ขอบคุณครับ :-*

ออฟไลน์ เต้

• สัตตมะ
  • **
  • บารมีหลวงปู่ไปล่ วัดกำแพง
ตอบ: ฝากประชาสัมพันธ์ เวปวัดเขาราหู ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ก.พ. 2551, 05:49:29 »
กำลังสนใจพ่อท่านเอ็นพอดีเลยคับขอบคุณคับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 ก.พ. 2551, 06:14:34 »
เข้าไปดูแล้วครับ เว็บของพี่เล้ง เองหรือปล่าวครับ ผ้ายันต์ท่านใช้ดีมากครับ ขอแนะนำให้กับเพื่อนๆ ทุกคนครับ  ;D

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - sabyedee_kub@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 ก.พ. 2551, 07:45:08 »
ขอบคุณครับ :-*

ยินดีต้อนรับ คุณสิบทัศน์ ครับ

กำลังสนใจพ่อท่านเอ็นพอดีเลยคับขอบคุณคับ

ยินดีต้อนรับ คุณเต้  ครับ

เข้าไปดูแล้วครับ เว็บของพี่เล้ง เองหรือปล่าวครับ ผ้ายันต์ท่านใช้ดีมากครับ ขอแนะนำให้กับเพื่อนๆ ทุกคนครับ? ;D

ยินดีต้อนรับ คุณโจรสลัด ครับ...เวปวัดเขาราหู ผมทำขึ้นเพื่อเผยแพร่ประวัติของ พ่อท่านเอ็น ครับที่...และที่สำคัญ ก็เป็นเหมือนการช่วย สร้างพระอุโบสถ ด้วยครับ(ช่วยทางอ้อมอ่ะครับ)

ส่วนประสบการณ์ ผ้ายันต์โภคทรัพย์ ตอนนี้ได้ยินมาหลายท่านแล้วครับ...เพราะพวกเพื่อนผมที่นำไปบูชา ก็บอกมาเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 ก.พ. 2551, 10:24:53 »
ดีครับ ช่วยกันทำบุญช่วยวัดอื่นบ้างเน้อ  ;D ;D ;D หลายๆ วัดดีๆๆ  :-*

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 ก.พ. 2551, 11:48:29 »
ดีครับ ช่วยกันชี้ทางสร้างบุญ :-*

• ...
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 ก.พ. 2551, 11:45:10 »
ร่วมกันทำบุญสร้างพระอุโบสถได้นะครับ เห็นภาพแล้ว สงสารหลวงพ่อเอ็นมากครับ ช่วยกันทำบุญได้นะครับ
http://www.pantown.com/board.php?id=30683&area=3&name=board1&topic=5&action=view   :-[

• ...
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 04 ต.ค. 2551, 12:41:17 »
ฝากประชาสัมพันธ์กันหน่อยนะครับ กระดานสนทนา พ่อท่านเอ็น วัดเขาราหู จ. สุราษฎร์ธานี แวะไปเยี่ยมชมกันได้นะครับผม http://wat-khaorahu.com/webboard/index.php  :114:

ออฟไลน์ ^บีม^ บางกอกน้อย

• ฉัฏฐะ
  • *
  • สาระไม่เคยมี หน้าตาดีไปวันฯ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 04 ต.ค. 2551, 01:50:32 »
คร๊าบผม  พี่เล้ง

ยินดีมากมายครับ

สาธุ

http://www.watprasong.pantown.com " คนจะดีหรือไม่ดี ให้ดูกันไปนานฯ " ศิษย์หลวงปู่แล ทิตตัพโพ วัดพระทรง เจ้าตำหรับหนุมานตัว 9

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 ต.ค. 2551, 10:37:45 »
ฝากประชาสัมพันธ์กันหน่อยนะครับ กระดานสนทนา พ่อท่านเอ็น วัดเขาราหู จ. สุราษฎร์ธานี แวะไปเยี่ยมชมกันได้นะครับผม http://wat-khaorahu.com/webboard/index.php  :114:

ขอบคุณ น้องสิบทัศน์ ที่ช่วยเผยแพร่ข่าวสารครับ

คร๊าบผม  พี่เล้ง

ยินดีมากมายครับ

สาธุ

เว็บบอร์ด วัดเขาราหู ยินดีต้อนรับท่านผู้มีจิตศรัทธาทุกท่านด้วยความจริงใจครับ

เพราะเว็บไซด์ วัดเขาราหู เราอยู่กันแบบ พี่น้อง ครับ

• ...
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 09:15:26 »
ฝากข่าวประชาสัมพันธ์งานบุญของทางวัดเขาราหูไว้หน่อยนะครับผม

ขอเชิญร่วมเฝ้ารับเสด็จ...พระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี พระวรราชาทินัดดามาตุ 

ซึ่งจะเสด็จมาเป็นประธานในพิธีวางศิลาฤกษ์อุโบสถ วัดสถิตคีรีรมย์(เขาราหู)

วันเสาร์ที่ ๒๘ มีนาคม พ.ศ.๒๕๕๒ ตั้งแต่เวลา ๑๕.๓๙ - ๑๖.๐๙ น.

และในวันเดียวกันนี้ทาง วัดเขาราหู จะประกอบพิธีเททอง หล่อพระประธานจำลอง อีกด้วยครับ

จึงใคร่ขอเรียนเชิญท่านผู้มีจิตศรัทธา และ ศิษยานุศิษย์ของ หลวงพ่อพัว และ พ่อท่านเอ็น วัดเขาราหู

เข้าร่วมพิธีโดยทั่วกันครับ

ที่มา - http://wat-khaorahu.com/webboard/index.php?topic=455.0  ขอบคุณครับ  :054:

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 09:25:20 »
ขอบคุณพี่เก่งมาก ครับ สาธุ ครับ
ของท่านผมยังไม่มีสักชิ้น  สนใจมากมาย ครับ อิอิ

ออฟไลน์ อชิตะ

• อัฏฐมะ
    • MSN Messenger - aston_25@hotmail.com
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 21 มี.ค. 2552, 10:12:51 »
สาธุ น้อมนมัสการหลวงพ่อเอ็น ขอรับ  :054: :054: