ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมแสดงความเห็นให้หน่อยครับ!!!  (อ่าน 752 ครั้ง)

ออฟไลน์ กวงเจา

• สัตตมะ
  • **
  • ศิษย์หลวงพ่อเปิ่นองค์เดียวกัน
คือว่า ตอนนนี้ผมมียันต์ 29ยอด สาริกา แปดทิศ งบน้ำอ้อย พุดซ้อน และหนุมานเชิญธงพิมพ์ใหญ่ ต่อไปผมจะสักอะไรครับ :054: :054:  ผมอยากได้เสือมหาอำนาจคู่น่าจะได้ไหมคับ แล้วต้องขอเมตตาสักกับหลวงพี่ท่านไหนคับ ขอแสดงความเห็นเพื่อเป็นวิทยาทานด้วยนะคับ ขอขอบพระคุณทุกท่านเป็นอย่างสูงครับ :016: :016:

ออฟไลน์ tum72

• อัฏฐมะ
  • ณ ตลาดพลู
ตอบ: ร่วมแสดงความเห็นให้หน่อยครับ!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ก.พ. 2552, 08:44:36 »
กุฏิไหนว่างขึ้นไปใส่พานของหลวงพี่เลยครับ ดีทุกพระอาจารย์ครับ
ตั้งใจไปซะอย่างครับ ได้แน่ๆครับ
แต่ถ้ายังก็ข้ามไปหมูทองแดงหรือดำดื้อแดงเกก่อนก็ได้เนอะท่าน
โอม ราศีกูเอ๋ย  จงมาเป็นอาสน์  สีธาวาส  มาเป็นเกียรติ  ศรีชายมาเป็นช่วง
หญิงชายทั้งปวง รักกูมิรู้วาย  ด้วยราศีกูงามคือฟ้า  หน้ากูงามคือพรหม
หญิงเห็นหญิงรัก  ชายเห็นชายทัก  กูอยู่ทุกเมื่อ  ไม่เบื่อแต่สักวัน
โอม หญิงชายทั้งหลายเอ๋ย  มา

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: ร่วมแสดงความเห็นให้หน่อยครับ!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 ก.พ. 2552, 09:55:02 »
ลองขอพระอาจารย์ท่านดูเอานะครับผม พระอาจารย์ท่านเมตตาทุกรูปครับ โชคดีครับผม  :001:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 ก.พ. 2552, 10:09:51 »
อยากได้มั่งจัง... 36;

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕