ผู้เขียน หัวข้อ: พลังลึก คาถา อาคม 4  (อ่าน 3580 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chaiwat Prasurin

• ปัญจมะ
  • สับสนแต่ไม่หลงทาง
    • อีเมล
พลังลึก คาถา อาคม 4
« เมื่อ: 30 มี.ค. 2552, 08:07:55 »
พระคาถา   สาริกาหลงรัง (หลวงปู่ช้าง)
   โอมประสิทธิ   พระฤาษีทั้งสี่ตน   เธอจึงจะประสาทพระมนต์   มอบประสิทธิไว้ให้แก่กู
หญิงสาวทั่วทั้งสกลชมพู   เห็นหน้ากูงามดั่งเทวา
   อิติปิโสภควา   อรหังสัมมาสัมพุทโธ   วิชชาจรณาสัมปันโน   สุคโต   โลกวิทู   อนุตโร
ปุริสทัมมสารถิ   สัตถาเทวามนุสสานัง   พุทโธภควาติ
   พุทธังสิทธิชนาจิตตัง   ธัมมังสิทธิชนาจิตตัง   สังฆังสิทธิชนาจิตตัง   นโมพุทธายะ
มะอะอุ   อรหัง   สัพเพชะนานัง   พหูชะนานัง   คนทั้งหลายเอ๋ย   มึงเห็นหน้ากู   จิตมึงผูกพัน
หดหู่พะว้าพะวัง   มิได้ตั้งดำรงทรง   ตะลึงหลงทุกราตรี   โอมสิทธิ   อาคัจฉายะ   อาคัจฉาหิ
ติวัตตัพโพ   อาคัจฉาหิ
   ตะมัตถังปะกาเสนโต   สัตถาอาหะ   กูมีตะบะ   เดชะดังพญาไกร   สรราชสีห์สิงหะชาติ
โอมสิทธิจิตติจิตตัง   จิตติตะวัง   พุทธรตนัง   สังฆรตนัง   อิธะเจตะโส   ทัฬหัง   
คัณหาหิถามะสา   นะชาลิติ   อะอุ   อุอิ
   โอมสิทธิ   กูจะทรงราศีให้ผ่องเพี้ยง   เสมือนพระจันทร์เมื่อวันพ็ญ   ใครเห็นหน้ากูก็ครื้นเครง
ครั่นคร้ามพิศวง   หลงใหลทุกถ้วนหน้า   นะมะพะทะ   นะมะนะอะ   นอกอนะกะ   กอออนออะ
นะอะกะอัง   ให้จิตใจมึงคลุ้มคลั่ง   ตะลึงหลง   ด้วยเดชะพระฤาษีทั้งสี่องค์   เธอมาประสิทธิให้แก่กู   อะ อา อิ อี อุ อู สวาหะ
ภาวนาดีๆ เกิดประโยชน์มากยิ่งนักแลฯ

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)
ตอบ: พลังลึก คาถา อาคม 4
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 มี.ค. 2552, 10:14:45 »
ขอบคุณมากครับ คาถาดีๆทั้งนั้นเลยนะครับ ของหลวงปู่ช้างท่านสุดๆมากครับ นับถือครับ  :054:

ออฟไลน์ jaturong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 มี.ค. 2552, 10:10:25 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ นะโมพุทธายะ

• จตุตถะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 มี.ค. 2552, 10:51:19 »
ขอบคุณครับ
ขออนุญาติ จด ๆ ๆ   :095:

แขนขวาสักรงเป็นองค์นารายณ์          แขนซ้ายสักชาดเป็นราชสีห์
ขาขวาหมึกสักพยัคฆี                       ขาซ้ายสักหมีมีกำลัง
สักอุระรูปพระโมคคัลลาน์                  ภควัมปิดตานั้นสักหลัง
สีข้างสักอักขระนะจังงัง                    ศรีษะฝังพลอยนิลเม็ดจินดา
ฝังเข็มแล่มทองไว้สองไหล่                ฝังเพชรเม็ดใหญ่ไว้แสกหน้า
ฝังก้อนเหล็กไหลไว้อุรา                    ข้างหลังฝังเทียนคล้าแก้วตาแมว

ออฟไลน์ ตามพรลิงค์

• สัตตมะ
  • **
  • ชาวนคร ก่อกรรมดี มีมานะภาคเพียร ไม่เบียดเบียนผู้ใด
    • MSN Messenger - minivet27@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 มี.ค. 2552, 01:08:50 »
ขอบคุณครับ