ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับพี่่ๆ ผมสนใจจะสักยันต์ ห้าแถว ผมต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 1389 ครั้ง)

ออฟไลน์ smartbaba

• ปฐมะ
  • *
สวัสดีครับ พี่ๆ ผมชื่อไนส์ครับ อายุ24ปี พึ่งสนใจเกี่ยวกับการสักยันต์

ผมสนใจจะสักยันต์ห้าแถว ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างครับ

แล้วต้องไปสักกับอาจารย์คนไหนหรอครับ

ผมน้องใหม่ ยังไม่ค่อยรู้เรื่องอะไร ผิดพลาดประการใด ผมขออภัยด้วยนะครับ

พึ่งสนใจเกี่ยวกับเรื่องการสักยันต์ แต่ยังไม่ค่อยรู้รายละเอียดอะไร

รบกวนพี่ๆช่วยชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
ยินดีต้อนรับ  ครับ หากเลือกยันต์ ก้อต้องไปคุยกับพระอาจารย์ ท่าน อย่างเดียวครับ   ไม่ต้องเตรียมตัวอย่างไร เตรียม ใจ กับเตรียม หัวใจใว้เป็นพอ แล้ว ไปที่วัด เลือกเอา พระอาจารย์ หรืออาจารย์ ท่านใด ก็ได้ เตรียมเงินค่า ยกพาน  ไป ถามดู ที่วัดตามกุฏิ ต่าง ๆ ได้ครับ เป็นพอ
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง

ออฟไลน์ cofficolazz

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
รายละเอียดท่านสามารถหาความรู้ได้ภายในเวปวัดบางพระ ท่านลองศึกษาดูได้ครับ
และท่าท่านไปวัดจะสักกับพระอาจารย์และอาจารย์ท่านใดอันนี้ก็แล้วแต่ความศรัทธาของท่านเองแล้วครับ
ไม่ว่ายันไหนๆพุทธคุณก็ไม่ด้อยกว่าห้าแถวหรอกนะครับ แค่เก้ายอดพุทธคุณก็ครอบคุมทุกด้านและละครับ :027:

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
จริงๆแล้วยันต์ห้าแถวไม่ได้มีในตำรายันต์ของสายบางพระ..แต่ถ้าจะเพิ่มอีกสัก 2 แถว
เป็นกระทู้เจ็ดแบกก็พอจะตรงตามตำราของสายบางพระได้ครับ.. :054: