หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

# # # ขอความร่วมมือเปลี่ยนรูปแสดงตนในบอร์ด # # #

<< < (13/14) > >>

~เสน่ห์ack01~:

--- อ้างจาก: ploynapat ที่ 09 ธ.ค. 2553, 10:21:23 ---ขออนุญาตน่ะค่ะ เห็นมีบางคนใช้พระบรมฉายาลักษณ์ของในหลวง อันนี้เหมาะหรือไม่ค่ะ

--- End quote ---

แจ้งว่า ไม่เหมาะสมครับ :001:

rapeet3:
น้องใหม่ครับ รับทราบครับผม

ดีครับ ถ้าเป็นรูปตัวจริง ไม่มีอะไรต้องอายครับ ไปวัดทีไรไม่รู้ใครเป็นใครซักที :058:

ต่อไปเวลาเจอจะได้ หวัดดีครับพี่น้อง  :002:

jt1906:
เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ...ในเมื่อเป็นศิษย์วัดบางพระก้อน่าจะแสดงออกมาฬฬฬไม่ต้องอายคับพี่น้อง....เจอผมก้อทักทายได้คับ(ผมตี๋คับ)

เจดต์:
เพื่อให้เป็นไปในทิศทางเดียวกันครับ เราพี่น้องศิษย์หลวงพ่อเหมือนกัน..น้อมรับและปฏิบัติ ครับ

รุท หมัดหนักครับ:
เห็นด้วยครับ :054:ทุกเสียงครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version