หมวด ผู้ทรงวิทยาคุณ (เกจิอาจารย์) > เกจิอาจารย์ภาคใต้

พระอาจารย์ทองเฒ่าวัดเขาอ้อ อ.ควนขุน จ.พัทลุง

<< < (2/3) > >>

poommv41:
ใช่ครับ   เวลาผมไปเขาอ้อทีไรไม่เห็นมีอาจารย์สักยันต์เลยอะครับ   แต่พระยอดขุนพลกับพระปิดตาเขาอ้อดีมากๆเลยครับ  ลองหาๆกันดูไม่ว่าจะรุ่นเก่าหรือใหม่ก็ขลังมากๆเหมือนกันครับ

ตามพรลิงค์:
โดงดังจริง ๆ คับยืนยัน

เจ สาEบาJwsะ:
น่าเสียดายนะที่เรื่องสักวัดเขาอ้อจบลง
ที่เเฝงไปด้วยความขลัง เเม้เเต่ขุนพันธ์ก็ยังเปงศิษย์วัดเขาอ้อ
วัดนี้ไม่ทำธรรมดาเเน่ผมก็เล่นสายเขาอ้ออยู่เหมือนกัน

เซียนกอล์ฟจร้า:
สุดยอดเลยครับ

kaitip:
 :001: ตอนนี้พระอาจาร์ที่สักสายเขาอ้อท่านออกธุดงค์น่ะค่ะ..โชคดีที่ยังได้สักกับท่านค่ะ..

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version