หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > แจ้งปัญหาและข้อเสนอแนะต่างๆ

รบกวนหน่อยครับพี่ๆเว็ปมาสเตอร์

(1/2) > >>

Nagasia:
หลังจากเวปล่มช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา ทำไมโพสรูปแล้ว มันแจ้งว่า error ครับ
** Re size แล้วครับ แต่ก็ error **
รบกวนพี่ๆช่วยแก้ไขด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

saken6009:
ตอนนี้กระทู้หน้าwww. ขึ้นเมื่อวานนี้ 11 เม.ย. 54 ไม่ตรงกับเวลาปัจจุบันครับผม (แก้ไขสั่งการไปเลยครับเจ้านาย) :058: :058:

ทรงกลด:
โชคดีที่กระทู้เก่าๆยังอยู่
ผมต้องรีบขุด เอ้ยยย รีบเซฟ กระทู้ของพระอาจารย์ฯในห้องสนทนากับบทกวีเก็บลงHDก่อน

ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือไม่รู้ว่า การเข้าถึงของเวปจะเร็วขึ้นนะครับ :015:

ขอบคุณคร้าบ :054:

โคมแก้ว:
ช่วง 2 - 3 วันที่ผ่านมาทางเว็บได้ทำการย้าย Server ใหม่ และ ดำเนินการ Back Up Data ทั้งหมด

ทำให้เข้าเว็บไม่ได้ในวันดังกล่าวครับ

เว็บมาสเตอร์...:
ใจเย็นๆ ครับพี่น้อง... :001:

ค่อยๆ ปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นครับ... :075:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version