หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

เปลี่ยนระบบแนบรูปภาพให้ง่าย...

(1/2) > >>

เว็บมาสเตอร์...:
สวัสดีครับ...

เปลี่ยนระบบแนบรูปให้ง่ายเพียงแค่คลิก Browse... ค้นหารูปที่ต้องการ

แล้วก็คลิกตั้งกระทู้ได้เลย  :002:

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

นักรบอาทมาต:
ทดสอบครับ.....

ปล. แต่ของใหม่นี่มันใส่ได้แค่ ภาพเดียวเอง หล่ะครับ...

แต่ของเก่าใส่รูปได้เรื่อยๆ....

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เว็บมาสเตอร์...:

--- อ้างจาก: naklop1911 ที่ 31 ส.ค. 2555, 08:40:09 ---ทดสอบครับ.....

ปล. แต่ของใหม่นี่มันใส่ได้แค่ ภาพเดียวเอง หล่ะครับ...

แต่ของเก่าใส่รูปได้เรื่อยๆ....

--- End quote ---

จริงๆได้หลายรูปต่อกระทู้เพียงแต่ลองเปิดแค่หนึ่งรูปต่อกระทู้ดูก่อนครับ

นักรบอาทมาต:
รับทราบครับ....

ปล. แต่ข้อเสีย มันก็ยังมีคือ แสดงตัวอย่างก่อนไม่ได้ ครับ

เดี๋ยวคลิกผิดหล่ะยุ่งเลย.....กลัวรีบแก้ไม่ทัน...อิอิอิ  ล้อเล่นนะครับ (เรื่องคลิกผิด)

sitmeekru:
รูปนี้ พี่หน่อย เท่ห์ จังครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version