หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

เปลี่ยนระบบแนบรูปภาพให้ง่าย...

<< < (2/2)

นักรบอาทมาต:

--- อ้างจาก: sitmeekru ที่ 31 ส.ค. 2555, 11:55:35 ---รูปนี้ พี่หน่อย เท่ห์ จังครับ

--- End quote ---

ถ่ายหลายปีแล้วครับ...

ตอนนั้นไปถ่ายรายการที่บ้านพี่ไมค์ ภิรมภรณ์  ให้พี่ไมค์เขาขับรถคันนี้ไถนา  ครับ

ขอชื่นชมหน่อย...ผู้ชายที่ชื่อ ไมค์ คนนี้ ใจกว้างมากครับ...

ตอนไปสัมภาษณ์ข้อมูลก็สั่งอาหารมาเลี้ยง ที่ร้านของแก่เอง

ตอนถ่ายรายการ ที่ อุดรธานี ก็ทำอาหารเลี้ยงทีมงานทั้งกอง

เว็บมาสเตอร์...:
ลองใช้งานดูสองสามวัน "สมาชิกวัยเก๋ารสดังเดิม" ไม่ค่อยถนัดในการใช้งาน :075:

ตอนนี้ก็เลยเอาการแนบไฟล์รูปแบบเดิมกลับมาให้เลือกใช้ด้วย

เท่ากับว่ามีระบบแนบไฟล์รูปสองแบบ ให้เลือกใช้ตามถนัดครับ...  :073:

แล้วเพื่มการแนบไฟล์รูปจากหนึ่งเป็นสามต่อกระทู้สำหรับระบบแนบไฟล์แบบใหม่  :015:

ทีมงานผู้ดูแลขอรับ... :001:

นักรบอาทมาต:
รับทราบครับ....

meef2002:
ทดสอบนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version