หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ใส่ Social Media เช่น Facebook, Twitter, Google+ ใน ข้อมูลส่วนตัว (Profile)

(1/1)

เว็บมาสเตอร์...:
สวัสดีเพื่อนร่วมสมาชิกทุกท่านครับ...

พอดีมีเวลาว่างนิดหน่อย เลยแก้บอร์ดให้ใส่ Social Media จำพวก

Facebook, MySpace, Twitter, Google+, Youtube, DeviantArt, Pinterest ในข้อมูลส่วนตัว(Profile)

เข้าไปใส่ใน --> ข้อมมูลส่วนตัว --> ปรับแต่งข้อมูลในฟอรั่ม

ผลที่ได้...

ลองใส่กันดูนะครับ...

เว็บมาสเตอร์...  :001:

Chaiyanara:
ผมก็พึ่งจะรู้นะว่าต้องทำแบบนี้   

Salayer01:
ใส่แล้วมันได้อะไรจากการใน social ค่ะ

Primmontra:
เดี๋ยวต้องลองทำวิธีนี้ดูบ้างเเล้วค่ะ

Sodikana:
ผมกำลังหาวิธีอยู่พอดีเลย จะเอาไปลองทำดูนะครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version