หมวด มิตรไมตรี > บทความ บทกวี

อยากจะไปสัก

<< < (2/2)

cho presley:
ครั้งแรกที่ไปวัดฯ พี่สาวไปคนเดียวเลยค่ะ ใช้ปากถามเขาตลอด...ลุยเลยค่ะ!

•••--สายัณ--•••:

--- อ้างจาก: Gearmour ที่ 11 พ.ค. 2552, 06:20:24 ---สวัสดีครับ
   อย่างไรก็ดูให้ดี
25 บาท ดอกไม้ธูปเทียน บุหรี่หนึ่งซองนะครับ
 เกินนั้นไม่ใช่
    มีสมุดให้เลือกภาพไม่ใช่นะครับ
 ขอบคุณครับ

--- End quote ---

ตามนั้น ครับ สำหรับเหตุการปกติ
ถ้าต้องการทางด่วน ตามลายตามราคา 
สอบถาม สถานที่สักยันต์ได้ที่ บริเวรแผงพระ หน้าอาศรม พ่อปู่ฤาษี ได้

ชลาพุชะ:
     หากไปสักที่วัดบางพระไม่ว่ากุฏิไหน ราคาเท่าไหร่ ก็วัดบางพระครับ ไม่ควรแบ่งแยก หากท่านมาสัก ก็อย่างที่ท่าน สายัณ ว่านั้นล่ะครับ

ขอให้ท่าน โชคดีเดินทางปลอดภัยนะครับ(คำอวยพรนี้ พลวงพี่ตูนชอบใช้มากๆตอน สักเสร็จแต่ จะเปลี่ยนจาก ครับ เป็น โยม)

Hanu-Marn_Neverdie:
เวลาเริ่มสักรู้สึกเช้าสุด 6.30   สักถึงเย็นครับ  คือไปถึงซักหกโมงแล้วไปรอก่อนก็ได้ จะได้คิวแรกๆ  และหากจะวนพานก็แล้วแต่ครับ  ได้ทั้งวัน

ขอให้โชคดีครับ :005:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version