หมวด ผู้ทรงวิทยาคุณ (เกจิอาจารย์) > เกจิอาจารย์ภาคใต้

วัดช้างให้

(1/3) > >>

hanuman_southside:
ลูกของอาจารย์แย้มครับ รับสักยันต์ มี3ท่านครับ อาจารย์พล อาจารย์พัน อาจารย์วร ถ้าเดินทางมาจากหาดใหญ่ ลงที่สถานนีวัดช้างให้ได้เลย ครับ เดินไปไม่เกิน400เมตร ก็ถึงวัดแล้วครับ

•••--สายัณ--•••:

๛๏ผมผิดไช่ไหมฆ่าผมซะสิ ยังไงผมก้อหนักโลก ตายไปซะยังจะดีกว่า เชอะ๛ ๏:
ผมรู้จักแต่ อ.ถาวร อ่ะครับ พี่ผมพาไปหา อ. ถาวร คนเดียว

เด็กใต้เล่นของ:
อ.ถาวร ครับ

ได้ไปสักมาละ

ที่ตุยงมีอ.โบ้

สักดีเหมือนกัน

KorN-PN:
เมื่อ วาน ผม ไป วัด ตุ ยง ไม่มี อาจารย์ อยู่ อ่า ครับ วันนี้ก็ คิดจะไป ดู ใหม่ พี่คนไหนมีเบอร์ติด ต่อ ช่วยบอกด้วย นะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version