หมวด บทสวดมนต์ และ คาถา > คาถาอาคม

คาถาเสกข้าวกินของหลวงพ่อกวย คร๊าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

(1/4) > >>

MARILYN MANSON:
คาถาเสกข้าวกิน

คาถาเสกข้าวกินทุกวัน ปืน ผา หน้าไม้ ไม่ต้องกลัว เรียกว่า? ปิดทวารทั้ง? 9? ว่าดังนี้

พุทธังปิดทวารัง ตะโจรังอะสังวิสุโรปุสะภุพะ
ธรรมมังปิดทวารัง ตะโจรังอะสังวิสุโรปุสะภุพะ
สังฆังปิดทวารัง ตะโจรังอะสังวิสุโรปุสะภุพะ

gottkung:
ดีครับดี ผมแถมให้อีกคาถานึงคับ
ก่อนเสกข้าวกิน เป้นคาถาของหลวงพ่อท่านเหมือนกันคับ
ท่องนะโม 3 จบแล้วว่า อิระชาคะตะระสาอิ แล้วจึงกินข้าวคำแรกคับ

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
อีก 1 พระคาถา จากสายเขาอ้อครับ "เสกข้าวกิน" กันยาสั่งฯลฯ
"นะมะนะอะ นอกอนะกะ กอออนออะ นะอะกะอัง อุมิอะมิ มะหิสุตตัง สุนะพุทธัง อะสุนะอะ"
( พระคาถาพระเจ้า 16 พระองค์ นี่แหละครับ )  :015:

Bingo:
ขอบคุณครับบ

peachsama:
กราบ ขอบพระคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version