หมวด บทสวดมนต์ และ คาถา > คาถาอาคม

คาถาปลุกผีลุก

(1/10) > >>

•••--สายัณ--•••:
คาถาปลุกผีลุก

ตั้งนะโม 3 จบ ก่อน
สะอะนิโส สะอะนิสัง ทุสะนิโส ทุสะนิสัง โอม นะโมนามะมัง สะมาโส ยุตตะโส ยุตถะ เอหิมานะ หิเนถาเน
นามะวิกรึง คะเร เอหิจิตตัง มามะ ภูตา พันธานัง วิกรึงคะเร เอหิ มะมา อะอิเออุ ทุสะนะโส นะโมพุทธายะ
กลางดึกสงัด ต้องมีกุ้งพร่าปลายำ เหล้ายามาด้วย เพื่อจะทำการปลุกให้ผีลุกขึ้นมา
เพื่อจะได้ใช้งานในหน้าที่ต่าง ๆ ตามความต้องการ (แต่อย่าให้ผิดศีล) มิใช่ข้อห้ามจะใช้ผีที่ปลุกขึ้นมานี้ได้ทุกอย่าง
แต่ทางที่ต้องห้ามจะทำให้ผีนั้นกลับเห็นเราเป็นศัตรู อาจจะทำร้ายเราให้ถึงตาย หรือเป็นไข้หัวโกร๋นได้ไม่ยากนัก

เวบวัดสะแก

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
ขอบคุณครับพี่สายัณ  แต่ผมคงไม่กล้านำไปใช้ ครับ หุหุ

ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์):
อิอิ ครับพี่สายัน เคยได้ยินมาว่าที่วัดห้วยพลู ก็เคยปลุกผีกัน รายละเอียดไม่ทราบมากนัก ( เพราะเกิดไม่ทัน ) ท่านหอมเชียงน่าจะพอมีข้อมูลอยู่บ้างนะครับผมว่า ไม่มากก็น้อย

pang_bu19:
ไม่กล้าไปลองหรอกครับ  :092:

~@เสน่ห์เอ็ม@~:

--- อ้างจาก: สิบทัศน์ ที่ 30 มิ.ย. 2551, 09:47:08 ---อิอิ ครับพี่สายัน เคยได้ยินมาว่าที่วัดห้วยพลู ก็เคยปลุกผีกัน รายละเอียดไม่ทราบมากนัก ( เพราะเกิดไม่ทัน ) ท่านหอมเชียงน่าจะพอมีข้อมูลอยู่บ้างนะครับผมว่า ไม่มากก็น้อย

--- End quote ---
ไปปลุกกันทำไมอะครับ เขาจาหลับจานอน 555++ (ล่อเล่งน่า)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version