หมวด ข่าวสาร.., คู่มือ.., แจ้งปัญหาและเสนอแนะต่างๆ > ข่าวสารจากทีมงาน

ปิดระบบการแก้ไขข้อความใน หัวข้อผู้ตั้งและผู้ตอบกระทู้ ของสมาชิกทั่วไป

(1/2) > >>

เว็บมาสเตอร์...:

ปิดระบบการแก้ไขข้อความ หัวข้อผู้ตั้งและผู้ตอบกระทู้ ของสมาชิกทั่วไป

เนื่องจากตอนนี้ พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ บังคับใช้สมบูรณ์แล้ว

ทางทีมงานผู้ดูแลกระดานสนทนา วัดบางพระ จึงมีความจำเป็นที่ต้อง ปิดระบบการแก้ไขข้อความ หัวข้อผู้ตั้งและผู้ตอบกระทู้

ตาม พ.ร.บ. บังคับให้ผู้ที่เป็นเจ้าของ Domain หรือ Host จะต้องเก็บ Log files ไว้ เพื่อเป็นหลักฐานในทางกฏหมาย

ฉะนั้นทางทีมงานผู้ดูแล จึงขอปิดระบบการแก้ไขข้อความ หัวข้อผู้ตั้งและผู้ตอบกระทู้ ของสมาชิกทั่วไป ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป

ขออภัยในความไม่สะดวก

อ่านข้อมูล พ.ร.บ. เพิ่มเติม คลิก

tuxky:
รับทราบ :015:

peachsama:
รับทราบครับ

นามมงคล:
รับทราบ ครับ ท่าน

~@เสน่ห์เอ็ม@~:
-ขอบคุณครับพี่เวป

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version