ผู้เขียน หัวข้อ: ยากรู้ กุมารทอง วัดบางพระ  (อ่าน 979 ครั้ง)

ออฟไลน์ vic_2520

• ทุติยะ
  • **
ยากรู้ กุมารทอง วัดบางพระ
« เมื่อ: 14 ส.ค. 2552, 08:10:11 »
ยากทราบว่าทีวัดบางพระมีกุมารทองให้เช่าไหมครับ ราคาเท่าไรมั่ง มีใครพอจะทราบไหมครับ ช่วยบอกทีครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ตอบ: ยากรู้ กุมารทอง วัดบางพระ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 ส.ค. 2552, 10:53:39 »
มีครับ เช่าที่กุติใหญ่ริมน้ำ ราคาก็หลักร้อยครับเท่าที่เห็น
เป็นเนื้อดินและเป็นแบบเรซิ่น
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ