ผู้เขียน หัวข้อ: สักน้ำมัน รบกวนท่านผู้รู้ชวนชี้แนะด้วย  (อ่าน 899 ครั้ง)

ออฟไลน์ aoo3771

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ถ้าจะสักน้ำมันของหลวงพี่ต้อย  ครั้งแรกเมื่อพบท่านแล้วต้องทำอย่างไรบ้าง
และลายสักเราเลือกเอง  หรือแล้วแต่ความเมตตาของหลวงพี่่ต้อย  และสามารถสักได้กี่อย่าง
ขอบคุณท่านผู้รู้ล่วงหน้าครับ :053: 

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ไปถึงก็กราบเรียนท่านว่าจะมาสักยันต์ได้เลยครับ
ค่าพานครู 25บาท + ดอกไม้ธุปเทียน บุหรี่ 1 ซอง
ลายยันต์ท่านจะเลือกให้เองครับว่าควรสักอะไร ส่วนมากไปครั้งแรกจะได้ยันต์ครูก่อนนะครับ
ส่วนที่ว่าสักได้กี่อย่างนั้น ขึ้นอยู่กับความอดทนของเราครับ
แต่หนึ่งพานต่อหนึ่งยันต์ครับ ถ้าอยากสักอีกก็ต้องยกพานใหม่
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ aoo3771

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณหลายๆครับ