ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ หลวงพี่ที่เบิกเนตร ปู่ฤาษีหน้าวัว หน่อยครับ  (อ่าน 1415 ครั้ง)

ออฟไลน์ new8800

• ทุติยะ
  • **
ก่อนอื่นขอฝากเนื้อฝากตังด้วยนะครับ สมาชิกใหม่ ถ้า ถามอะไร เปิลๆ ไป ขออภัยด้วยนะครับ อย่าถือสา
ผมได้บูชา  ปู่ฤาษีหน้าวัว มา เลยอยากจะนำมาเบิกเนตร ช่วยแนะนำ หลวงพี่ที่ เบิกเนตรให้หน่อยครับ

* หลวงพี่ติ่ง  ลง วันไหนบ้างอ่ะครับ กี่โมงถึงกี่โมง
* หลวงพี่ญา  ลง วันไหนบ้างอ่ะครับ กี่โมงถึงกี่โมง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ เด็กแสบ

• ฉัฏฐะ
  • *
  • เด็กแสบ แถบราม
    • MSN Messenger - sun-ram39-@hotmail.com
ไปได้ทุกๆ

วันคราบขอ

ให้โชคดีคราบ

ออฟไลน์ chatsmm

• อัฏฐมะ
    • อีเมล
  หลวงพี่ต้อยครับ........เก่งอยู่เรื่องนี้....ของผมเองบูชาอยู่ได้รับจากหลวงพี่ต้อยครับ

ไปได้ทุกวันครับถ้าท่านไม่มีกิจนิมนต์         
ตัวอย่างที่ดี มีค่ากว่าสอน

ออฟไลน์ new8800

• ทุติยะ
  • **
  หลวงพี่ต้อยครับ........เก่งอยู่เรื่องนี้....ของผมเองบูชาอยู่ได้รับจากหลวงพี่ต้อยครับ

ไปได้ทุกวันครับถ้าท่านไม่มีกิจนิมนต์         

อยากได้ที่บูชาจากหลวงพี่ บ้างอ่ะครับ สามารถ ไปหาหลวงพี่แล้วขอเช่าบูชาได้ไหมครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ไปถึงวัดแล้วเมื่อไม่เข้าใจหรือสงสัยอะไรสามารถสอบถามครูบาอาจารย์ท่านได้ครับ
หากทำผิดพลาดท่านจะเมตตาชี้แจ้งให้
ขอให้โชคดีครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ