ผู้เขียน หัวข้อ: หวัดดีครับ สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ tan คราบ  (อ่าน 912 ครั้ง)

ออฟไลน์ s.kasiwat

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ผมมีเรื่องอยากปรึกษากับสมาชิกครับ คือตอนนี้ผมสักเก้ายอดแล้วผมควรจะต่อลายอะไรต่อ ซึ่งมีผลในเรื่องกาารทำมาค้าขาย การติดต่อกับลูกค้า ช่วยบอกผมที หรือไม่บอกที่มาของข้อมูลก็ได้ เดี๋ยวผมไปหาเอง ผมอยากเห็นรูป และก็อยากทราบประมาณว่าลายนี้สักแล้วเป็นอย่างไร อยากเห็นหลายๆแบบช่วยบอกผมที ผมอยากศึกษา และอยากสักเพิ่มด้วยครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ก็มียันต์แปดทิศและงบน้ำอ้อยครับถ้าค้าขายก็สาริกาครับและยันต์เมตตาครับ ยินดีต้อนรับครับ :002:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ be_ning

• สัตตมะ
  • **
ส่วนตัวนะคับผมว่าถ้าคุณหันหลังสักโดยไม่ขอ น่าจะเป็นสาริกาคับตามแบบนะคับ แต่ยันต์ไหนท่านให้มาดีหมดนะครับมีความศรัทธายึดมั่น พุทธคุณเกิด100% :002: :017: :003:

ออฟไลน์ s.kasiwat

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล
ตอบเยอะๆหน่อยนะครับ ผมอยากรู้จริงๆ หรือมีอะไร ก็ช่วยแนะนำผมหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ผมแนะนำว่า ถ้าไปถึงทีวัดแล้ว
กราบเรียนพระอาจารย์ท่านถึงความจำเป็น
ของเราว่าอยากได้ยันต์ที่ช่วยในด้านหน้าที่การงานจะดีกว่าไหมครับ
พระอาจารย์ท่านก็จะเมตตาสักยันต์ที่ท่านคิดว่าเหมาะสมกับเรามาให้เอง

ปล ยันต์ทางด้านการค้าขายเมตตามหานิยมมีเยอะครับ หรืออาจจะไปลงนะหน้าทองเพิ่มด้วยก็ได้
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ