ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก ทราบ อ่ะ ครับ รบกวน อีกที น๊ะ พี่ก๊อต ขอบคุณครับ  (อ่าน 1090 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ogofmayas

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
อยากทราบว่าที่ไหนมีขายบ้างหมึกขาว

หาซื้อตามร้านขายเครื่องเขียนทั่วไปหรอครับ

หาซื้อไม่ค่อยจะมีเลย

หมึกขาว rotting

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
หมึกขาวไม่มีหรอกครับ
ถึงมีก็น้อย
อีกอย่าง
ที่เห็นๆว่าสักหมึกขาวกันน่ะ
ไม่ใช่หมึกรอตติ้ง
แต่เป็นหมึกแทตทู ใช้สำหรับสักกราฟฟิก
ขวดนึงก็เป็นพันบาท
ปล ที่วัดบางพระไม่ได้ทำการสักหมึกแดงและหมึกขาวนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธ.ค. 2552, 08:46:01 โดย gottkung »
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • MSN Messenger - gofmaruhi_as@hotmail.com
    • อีเมล
ครับ

คือ พี่ของแฟนเค้าเปิดร้านสักอยู่อ่ะครับ
จะขอซื้อมา สัก 1 ขวด

ก้อจะโทรถามดู นะ

ขอบคุณพี่มาก นะ

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ผมจะนำไปให้อาจารย์ผมสักให้น๊ะครับ