ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำลายที่จะสักที่แขนหน่อยครับ  (อ่าน 2988 ครั้ง)

ออฟไลน์ จูล่ง

• ตติยะ
    • อีเมล
พอดีว่านจะสักที่แขน บริเวณส่วนที่เลยแขนเสื่อมาน่ะครับ แต่จะไม่ให้ถึงมือ

ลายหนึ่งอยากสักธนูมือ แบบที่ไม่ถึงมือครับ

อีกลายช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ronaldo 2007

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ตอบ: แนะนำลายที่จะสักที่แขนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 ม.ค. 2553, 08:41:22 »
...อีกข้างหนึ่งให้เป็นยันต์จักรแตก... :058:

ขอให้........เจริญด้วย  อายุ วรรณะ  สุขะ  พละ..ขอรับ

• .....ขออภัยในความบันเทิงบางลีลา.....
  • นวมะ
  • ...รักนะจุ๊บๆ...รักดอกจึงหยอกเล่น...
    • อีเมล
ตอบ: แนะนำลายที่จะสักที่แขนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ม.ค. 2553, 09:07:38 »

...แต่ยันต์จำพวกนี้ก็มีข้อเสียเหมือนกันนะ..ถ้าได้ผล..เล่นกับเด็กแรงๆหรือตีเด็ก..เด็กก็จะไม่สบาย..
...ปลูกพืช..รดน้ำต้นไม้ก็ออกดอกออกผลยาก.. :058:

ออฟไลน์ จูล่ง

• ตติยะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 ม.ค. 2553, 01:59:45 »
...อีกข้างหนึ่งให้เป็นยันต์จักรแตก... :058:

รบกวนขอดูรูปด้วยครับ

• นวมะ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 ม.ค. 2553, 04:27:35 »
...ประมาณนี้.....สักด้วยหมึกขาว :058:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 10:54:11 »
เท่าที่เคยเห็น ก็มีเสือเผ่น ปลาไล มังกร(วัดบางพระไม่มีสัก)
ตะขาบ จิ้งจก ประมาณนี้ครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 08:28:35 »
ยันต์กระทู้ครับ :017:และยันต์พ่อแก่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2553, 08:29:23 โดย kkkkkkkk »
รักและศรัทธา