ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามว่า เขี้ยวเสือในวัดบางพระ ทันหลวงพ่อเปิ่นไหมครับ  (อ่าน 3586 ครั้ง)

ออฟไลน์ monkey

• จตุตถะ
คือ ครั้งก่อนผมได้สอบถามเรื่องเขี้ยวเสือไป

และมีผู้เมตตาตอบจนผมเข้าใจ ขอบคุณมากๆเลยครับ

แต่ที่ผมอยากทราบคือ เขี้ยวเสือราคาที่บอกว่า 4000 น่ะครับ งบน้อย

ทันหลวงพ่อเปิ่นไหม  หรือรุ่นใดทันหลวงพ่อเปิ่นบ้าง

ผมศรัทธาและอยากได้ของหลวงพ่อเปิ่นจริงๆครับ

ถ้าไม่ทันอย่างน้อยก็ขอเป็นของวัดบางพระล่ะ :045:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ไปวัดแล้ว สอบถามหลวงพี่เชษฐ์ผู้ดูแลวัตถุมงคลของทางวัดได้เลยครับ
ถ้าชิ้นไหนทัน ท่านจะบอกว่าทัน ถ้าไม่ทันก็คือไม่ทันหลวงปู่ครับ
ปล เขี้ยวเสือที่ทันหลวงปู่เสกยังพอมีอยู่บ้างครับ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
ตอบ: สอบถามว่า เขี้ยวเสือในวัดบางพระ ทัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ม.ค. 2553, 07:07:47 »
ถ้างบไม่ถึงก็เอาเหรียญหลวงพ่อเปิ่นรุ่นต่างๆที่ทันท่านปลุกเสกก็ได้ครับ  ราคาสูงนะครับเขี้ยวเสือเดี๋ยวจะเกิดผลตามหลังมาครับ  จะไม่มีเงินใช้เอานะครับ

วัตถุมงคลไม่ได้กำหนดด้วยราคาครับ เช่าพระของหลวงพ่อราคาไม่สูงก็ได้ครับ ประสพการณ์ก็เกิดขึ้นให้เห็นอยู่บ่อยครั้ง

ขอบคุณครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2553, 07:12:55 โดย ขุนแผน »

ออฟไลน์ ~@เสน่ห์เอ็ม@~

• ขอนอบน้อมแด่พระรัตนตรัย พระคุณบิดามารดาผู้มีพระคุณ แล ครูบาอาจารย์ผู้เกื้อหนุน สาธุ..
  • เด็กวัด
  • ศิษวัดบางพระ
อย่าลืมนำวัตถุมงคลที่เช่าไปถามท่านด้วยนะครับ อยากรู้ทันหรือไม่ถามท่านเลยครับ อิอิ

หลวงพี่จะตอบหมด อิอิ

แต่ถ้าไม่ทัน พระอาจารย์ของวัดบางพระก็ได้เสกแล้วครับ ใช้ได้เหมือนกันครับ นึกถึงหลวงปู่และพระอาจารย์ให้ท่านคุ้มครองนะครับ อิอิ

วัตถุมงคล ถึงไม่ทันแต่ตอนเสกก็ได้อัญเชิญบารมีหลวงปู่มาร่วมเสก และพระอาจารย์แต่ละรูปก็เก่งอยู่และครับ
ประสบการณ์มากมาย อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2553, 07:09:51 โดย เอ็มเมืองไร่ขิง »

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ตา
ถ้างบไม่ถึงก็เอาเหรียญหลวงพ่อเปิ่นรุ่นต่างๆที่ทันท่านปลุกเสกก็ได้ครับ  ราคาสูงนะครับเขี้ยวเสือเดี๋ยวจะเกิดผลตามหลังมาครับ  จะไม่มีเงินใช้เอานะครับ

วัตถุมงคลไม่ได้กำหนดด้วยราคาครับ เช่าพระของหลวงพ่อราคาไม่สูงก็ได้ครับ ประสพการณ์ก็เกิดขึ้นให้เห็นอยู่บ่อยครั้ง

ขอบคุณครับ

ตามนั้นครับบูชาของก็ของหลวงปู่เหมือนกันครับเดี๋ยวไม่มีเงินใช้นะครับบูชาเหรียญก็ได้ครับบูชาเบาๆครับ :002:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ม.ค. 2553, 08:14:57 โดย kkkkkkkk »
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ
ตา
ถ้างบไม่ถึงก็เอาเหรียญหลวงพ่อเปิ่นรุ่นต่างๆที่ทันท่านปลุกเสกก็ได้ครับ  ราคาสูงนะครับเขี้ยวเสือเดี๋ยวจะเกิดผลตามหลังมาครับ  จะไม่มีเงินใช้เอานะครับ

ขอบคุณครับ

ตามนั้นครับบูชาของก็ของหลวงปู่เหมือนกันครับเดี๋ยวไม่มีเงินใช้นะครับบูชาเหรียญก็ได้ครับบูชาเบาๆครับ :002:

ไปที่วัดบางพระแล้วเข้าไปดูเลยดีกว่านะครับ จิตใจศรัทธา แต่ถ้างบน้อย เขี้ยวเสือไม่ได้ จะหาเป็นล็อคเก็ต หรือเหรียญหรือวัตถุมงคลอื่นๆผมว่าได้หมดนะครับขอแค่เป็นของวัดบางพระ
                                                                                                                                         ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ไปวัดแล้ว สอบถามหลวงพี่เชษฐ์ผู้ดูแลวัตถุมงคลของทางวัดได้เลยครับ
ถ้าชิ้นไหนทัน ท่านจะบอกว่าทัน ถ้าไม่ทันก็คือไม่ทันหลวงปู่ครับ
ปล เขี้ยวเสือที่ทันหลวงปู่เสกยังพอมีอยู่บ้างครับ

:002:อยากได้จังเลยครับ ผมจะไปงานวันไหว้ครูไม่ทราบว่าจะพอทันไหมครับ(กลัวว่าจะหมดเสียก่อนอ่ะครับ)

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com

:002:อยากได้จังเลยครับ ผมจะไปงานวันไหว้ครูไม่ทราบว่าจะพอทันไหมครับ(กลัวว่าจะหมดเสียก่อนอ่ะครับ)
เขี้ยวเสือที่วัดเหลือตกค้างอยู่พอสมควรมาเป็นระยะเวลานานหลายปีแล้วครับ
ปีที่แล้ว ผ่านงานไหว้ครูก็ยังเหลืออยู่อีกมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ม.ค. 2553, 02:43:51 โดย gottkung »