ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์คงกระพัน ใครมีรูปมั่งขอชมพร้อมบอกพูทธคุณให้ทีครับ  (อ่าน 3449 ครั้ง)

ออฟไลน์ black123

• ตติยะ
คือแฟนผมไปวัดกับผมวันนี้ พระอาจารย์เลยบอกให้แฟนผมมาสักยันต์คงกระพันเพื่อป้องกันอันตรายช่วงนี้

นี่รูปสักน้ำมันครับ หาดูก็ไม่ปรากฏยันต์นี้ ใครพอจะช่วยหาข้อมูลยันต์นี้ให้ทีครับ

พระอาจารย์แป้วบอกชื่อยันต์คงกระพัน รูปอาจไม่ชัดเจนนะครับขออภัย ได้เท่านี้จริงๆ

ออฟไลน์ ตั้นคนเมืองโอ่ง

• ปัญจมะ
    • อีเมล
มองไม่ออกจริงเลย ครับ ดูท่าทางท่านคงลงเบ่ามากเลย ครับ แทบจะไม่ช้ำเลย ครับ
สิ่งที่ได้มายามดีเสมอครับ

รอผู้รู็้จริงๆมาครับ  เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

ถ้าสักน้ำมันและอยากจำตำแหน่งไว้ว่าลงตรงที่ใดภาพอะไรหรือยันต์อะไร รบกวนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆช่วยถ่ายให้ หลังสักเสร็จใหม่ๆเลยครับ จะได้ภาพที่ชัดมากๆ ถ้าทิ้งไว้ไม่กี่ชั่วโมงก็จางหายแล้วครับ

ขอบคุณครับ     

ปล.ดูยากมากเลยครับ                                                                                               
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ดูแล้วน่าจเป็นตัว "นะ" อะไรซักตัว
ล้อมด้วยคาถากำกับครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2553, 03:18:50 โดย gottkung »
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ black123

• ตติยะ
คือแฟนผมเป็นคนผิวขาวครับ แล้วจะบวมแดงง่าย ดังนั้นเวลาสักเสร็จเนี่ย จะแดงเป็นปื้นครับ

ไม่เห็นอะไรเลย พอมันหายบวม แดง แล้วถึงจะพอเห็นฝีเข็มครับ

ขอบคุณพี่ๆมากครับ...รอท่านต่อไป