ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไปลงนะหน้าทองมาครับ แล้วหลวงพ่อท่านสั่งว่าภายใน 3 วันห้ามถุยน้ำลายลงโถวส้วม  (อ่าน 2767 ครั้ง)

ออฟไลน์ hut

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมไปลงนะหน้าทองมาครับ แล้วหลวงพ่อท่านสั่งว่าภายใน 3 วันห้ามถุยน้ำลายลงโถวส้วมครับ แต่ว่าวันแรกผมก็ลืมครับดั้นถุยลงโถวส้วมยั่งงี้จะเสื่อมไหมครับ รบกวนตอบด้วยนะครับ

ออฟไลน์ SIC

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - diasberm@hotmail.com
    • Marlboro Photographer
    • อีเมล
ถ้าท่านสั่งมาก็คงต้องแวะไปหาหลวงพ่อท่านใหม่อีกครั้งแล้วหละครับ

ชี้แจ้ง เหตุการณ์ เดี๋ยวหลวงพ่อก็ครอบคาถาให้ใหม่ครับ

ปล. คราวหลังก็ระมัดระวังด้วยนะครับ ขอยันต์ต่างๆ นั้นง่าย แต่ยากที่รักษาครับ  :050:

ออฟไลน์ Dekwatnai

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
เสื่อมครับ

วิธีแก้ กลับไปให้หลวงพ่อท่านลงทองให้ใหม่ครับ

ออฟไลน์ hut

• จตุตถะ
    • อีเมล
ผมว่าคงเสื่อมจริงๆและครับ เพราะตอนที่ถุยน้ำลายเสร็จซักพักครับ รู้สึกว่าในปากมีน้ำว่านไหลกับแผ่นทองออกมาเลยครับ(เพราะ ตอนที่ลงหลวงพ่อสั่งให้กลืนลงไปครับ เลยรู้รสชาติว่าขมมากครับ) คือ ผมลงตอนเช้าครับ มีลงที่หน้าผากกับลงที่ลิ้นครับ พอตอนเย็นลืมครับถุยลงโถวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พ.ค. 2553, 09:38:08 โดย hut »

ออฟไลน์ big tod

• อัฏฐมะ
  • ...เทพพฤหัส...
เสื่อมครับ..กลับไปลงใหม่และไม่ควรบ้วนลงที่ถ่ายหนัก ถ่ายเบาตลอดไปครับ..
อีกข้ออย่าเพลอไปด่าคุณพ่อคุณแม่ เขาและของเราเข้าล่ะเสื่อมเหมือนกัน..

ออฟไลน์ harachi1

• ปัญจมะ
Hi!!! I'm Ton . Who is your master ? I look at your display picture ,it's look like from The Master Aod .Isn't it ?
...คนเราเวลามาก็มาตัวเปล่า เวลาไปก็ไปตัวเปล่าเหมือนกัน

สิ่งเดียวที่เหลือไว้ข้างหลังก็คือคุณความดีที่ได้ทำไว้...

ออฟไลน์ hut

• จตุตถะ
    • อีเมล
Hi!!! I'm Ton . Who is your master ? I look at your display picture ,it's look like from The Master Aod .Isn't it ?
yes , why do you know?