ผู้เขียน หัวข้อ: หลวงพี่มาร์คท่านเมตตา ยันต์เสืออะไรหรอครับแล้วพุทธคุณด้านไหนบ้างครับ รบกวนผู้รู้  (อ่าน 3620 ครั้ง)

ออฟไลน์ popeyeskate

• ตติยะ
    • อีเมล

แล้วยันต์ข้างล่างนี้คือยันต์อะไรหรอครับ ได้จาหลวงพี่แป๊วมา

ออฟไลน์ คนรักษ์พระ

• คณะกรรมการ

[shake]เสือครู[/shake]ครับ ยินดีด้วยนะครับ  ขนาดน้ำมันยังเห็นได้ชัดขนาดนี้  ถ้าหมึกไม่ต้องห่วงเลยครับ  ขอให้โชคดีนะครับ

ขอบคุณครับ
ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน

ออฟไลน์ !!!โบ เด็กป่า!!!

• สัตตมะ
  • **
ตอบ: หลวงพี่มาร์คท่านเมตตา ยันต์เสืออะไ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 ก.ค. 2553, 07:48:41 »
เสือตีนโต  :054: :054: :054: :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ค. 2553, 07:50:29 โดย !!!โบ เด็กป่า!!! »

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ยินดีด้วยครับ ยันต์เสือครู หรือเสือตีนโต
เอกลักษณ์เสือของวัดบางพระ
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ คนเมืองเหนือ

• จตุตถะ
  • ชาติไทยจะยิ่งใหญ่เมื่อคนไทยร้รักสมัคคี
เป็นมหาอำนาจ แคล้วคลาด แล คงกระพัน ดีทุกทางครับ

ออฟไลน์ rewat

• จตุตถะ
    • อีเมล
ยินดีด้วยครับ เสือตีนโต (ผมยังอยากได้เลย แต่ไม่เคยขอแล้วแต่พระอาจารย์ครับ) หันหลังอย่างเดียว

ออฟไลน์ bamisak

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เป็นยันต์ นะพระฉิม ไปในทางเมตตาครับ 
 :054:ผิดถูกประการใดต้องขออาภัยด้วยครับ :054:
(ผมก็เคยถามเหมื่อนกันครับ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ก.ค. 2553, 11:59:20 โดย bamisak »

ออฟไลน์ plant_33

• ตติยะ
สวยงามมากเลยครับ ถือเป็นโชคดีที่ท่านเมตตาให้ครับ :053:

• ตติยะ
    • อีเมล

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
ยันต์ทับกันเป็นอะไรป่าวคับ

สักน้ำมัน ถ้าแผลหายแล้ว
สักทับใหม่ได้ครับ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
ได้ของดีไว้แล้วครับ ยินดีด้วยครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ charlie

• ปัญจมะ
    • อีเมล
เสือครู เป็นเสือที่ทุกคนที่ไปวัดบางพระอยากได้ แต่กว่าจะได้ ขอบอกว่าต้องใช้ความอดทนสูงมาก จริงมั้ยครับ

ออฟไลน์ princo

• ฉัฏฐะ
  • *
ผมก้ออยากได้คับ ยันต์เสือครู แต่ยังไม่กล้าขอพระอาจารย์ลยอ่ะ :003:
[shake]คนเมื่องในหมอก[/shake]

ออฟไลน์ MOD_II_D_J

• ทุติยะ
  • **
    • อีเมล

• ตติยะ
    • อีเมล
โห ผมก็โชคดีมากเลยครับไปครั้งที่สอง เอง      ครั้งล่าสุดผมไปมาก็ได้หนุมานครับ