ผู้เขียน หัวข้อ: อยากจะสักน้ำมันยันต์เกราะเพชรและยันต์กระทู้เจ็ดแบก  (อ่าน 2189 ครั้ง)

ออฟไลน์ human

• ทุติยะ
  • **
ผมอยากจะสักน้ำมันยันต์เกราะเพชรและยันต์กระทู้เจ็ดแบกครับ
เคยอ่านในเว็ปนี้แต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้วว่าพระอาจารย์ท่านใด
สักหมึกและสักน้ำมันบ้างครับ หาไม่เจอจริงๆ ครับ รบกวนท่านผู้รู้บอกด้วยครับ
ขอบคุณครับ
ความชนะใด กลับแพ้ได้ ความชนะนั้นมิใช่ความชนะที่ดี,
ความชนะใด ไม่กลับแพ้ ความชนะนั้นแลเป็นความชนะที่ดี.

ออฟไลน์ อภิรัตน์

• เห็นรอยเท้าพ่อก้มลงดู เห็นรอยเท้าครูก้มลงกราบ
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 สักได้ทุกท่านเลยครับ แต่ว่ายันต์ที่ท่านอยากได้ จะได้สมปราถนาหรือไม่ ก็อยู่ที่พระอาจารย์ท่านจะเห็นควรครับ  :001:

ออฟไลน์ auttawut.w

• ตติยะ
ถ้ายังไม่เคยสักยันต์ครูอย่างเก้ายอด งบน้ำอ้อย หรือแปดทิศ มาเลย
ยันต์เกราะเพชรยังไม่น่าจะได้นะครับ แต่กระทู้คงได้ครับ
คือถ้าจะสักน้อยๆ ก็เอาเฉพาะกระทู้ได้ครับ
แต่ถ้าจะเอาแบบเต็มที่ ก็สักยันต์ครูไปตามลำดับดีกว่าครับ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ทอม~

• จตุตถะ
    • อีเมล
 02; ทำให้เป็นไปตามลำดับขั้นตอนที่ถูกต้องจะดีกว่านะจ๊ะ   :095:

ออฟไลน์ gottkung

• จะหมึกหรือน้ำมันไม่สำคัญ จงตั้งมั่นให้อยู่ในความดี
  • เด็กวัด
  • "จะลูกใครนั้นไม่สำคัญ เป็นศิษย์ฉันเท่ากันทุกคนไป "
    • www.gottkung.multiply.com
แนะนำว่าควรศึกษาข้อมูลเกี่ยวกับพระอาจารย์ที่ท่านสักยันต์อยู่ที่วัดบางพระ
ได้จากกระทู้เก่าๆในเวปบอร์ดครับ จะได้ทราบข้อมูลของแต่ละท่าน
เราเป็นศิษย์คิดมีครูดูก่อนเถิด อย่าละเมิดคำครูที่พร่ำสอน
ปุถุชนคนธรรมดาพึงสังวรณ์ ครูท่านสอนมอบสิ่งดีแก่เราๆ

ออฟไลน์ leaflet

• ARS LONGA VITA BREVIS.
  • สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
 :058:อย่าลืมศึกษาธรรมเนียมปฏิบัติในการสักของลูกศิษย์วัดบางพระด้วยนะคร้าบบ

ออฟไลน์ touch_navara

• "นรชาติวางวาย มลายสิ้นทั้งอินทรีย์ สถิตทั่วแต่ชั่วดี ประดับไว้ในโลกา"
  • นวมะ
  • "ก่อนที่จะตัดสินผู้อื่น ให้ดูตัวท่านเองเสียก่อน"
    • MSN Messenger - touch_navara_175@hotmail.com
    • อีเมล
สักน้ำมัน พระอาจารย์ทุกท่าน สักได้ครับ ขึ้นอยู่กับว่าท่านจะเมตตาให้คุณตามที่ขอได้หรือป่าว ท่านจะพิจารณาของท่านเองครับ
ผิดถูกโปรดอภัยด้วยนะครับ
[shake]ศิษย์วัดบางพระครับ[/shake]

คำขวัญจังหวัดนครสวรรค์ "เมืองสี่แคว แห่มังกร พักผ่อนบึงบอระเพ็ด ปลารสเด็ดปากน้ำโพ"

ออฟไลน์ bandg

• ทุติยะ
  • **
ผมยังไม่เคยสักยันต์เลยอยากจะไปสักยันต์เก้ายอดจะได้ไหมครับแล้วจะต้องทำอย่างไรบ้าง สักหมึกครับ

ออฟไลน์ ~>uาJวัuทoJ<~

• AlwaYs Miss Ya !! ><* คนที่คุณก็รู้ว่าใคร **
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • Twitter@MinzLadyMaFiAz
    • Yahoo Instant Messenger - KawisaraMinz@yahoo.com
9ยอดเป็นยันต์ครูน่ะค่ะ สวนมากคนที่ไม่เคยไปสักก็จะได้ยันต์นี้ทุกคน ^^
[shake]เดี๋ยวร้อน เดี๋ยวหนาว ไม่ค่อยเข้าใจสภาพความเป็นไป...โลกร้อนมากไปคนก็กลายเป็นหมาบ้า --*[/shake]