ผู้เขียน หัวข้อ: ๙ อันดับ วัตถุมงคล หลวงปู่ทิม วัดพระขาว (ผลสำรวจปี๕๓)  (อ่าน 1480 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายยันต์กลับ

• ชาล้นถ้วย หวยล้นแผง แกงล้นหมอ ล้วนแล้วแต่ไร้ประโยชน์
  • ตติยะ
    • สบายอินเบด ดอทคอม
สิ้นสุดการรอคอยกับผลสำรวจแห่งปี นำมาฝากชาวเวบวัดบางพระกันแล้วนะครับ....

เชิญคลิ๊ก ร่วมลุ้น ร่วมเชียร์ ได้ณ บัดนี้ครับผม

http://www.oknation.net/blog/somboontiew/2010/10/27/entry-1

ปลาตะเพียน ช่างเวียน ช่างแวะ ขายดิบ ขายดี มั่งมี เยอะแยะ

หลวงปู่ทิม วัดพระขาว เทพเจ้าแห่งความเมตตา

ออฟไลน์ cellszaru

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอขอบคุณกับข้อมูลดึๆครับ :053:

ออฟไลน์ หลังฝน..

• สัตตมะ
  • **
  • ทุกอย่างมีเหตุและผลเสมอ
    • MSN Messenger - webmaster@lifesyt-it.net
    • www.lifestyle-it.net
ขอบคุณมากครับ ล๊อกเกตลายรดน้ำ สวยงามมากครับ.... :001:
ความพยายามนั้นมีอยู่จริงในตัวตนของเรา สุดแท้แต่ความพยายามนั้นจะถูกดึงออกมาใช้ได้มากน้อยแต่เพียงใด

ออฟไลน์ honda_man

• ปฐมะ
  • *
ขอขอบคุณครับกับข้อมูลดึ :054: