ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ารู้จักอาจารย์นิคม ที่ท่านเคยอยู่วัดระฆัง หรือเปล่า?ครับ  (อ่าน 1280 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gearmour

• ที่ปรึกษา
    • ลานพิศวง
ด้วยความเคารพครับ
ไม่ทราบว่ารู้จักอาจารย์นิคม ที่ท่านเคยอยู่วัดระฆัง หรือเปล่า?ครับ
ท่านเขียนผ้ายันต์ได้สวยงามมาก
และท่านสักเพชรพญาธรได้ขลัง
อยากทราบข่าวของท่านนะครับ
ขอแสดงความนับถือ
Gearmour

ออฟไลน์ สาลีโข

• ตติยะ
  • "บุคคลผู้ฝึกตนแล้ว ย่อมเป็นผู้ไร้เทียมทาน"
สวัสดีครับพี่ ผมไม่รู้จักอะครับ
แต่ผมอยากศึกษาประวัติของเพชรพยาธรและรูปยันต์อะครับว่าเป็นแบบไหน
พี่ๆท่านใดมีข้อมูลแล้วว่างๆพอจะนำมาฝากได้รบกวนด้วยนะครับ
ขอบพระคุณอย่างสูง