ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับพี่ๆเว็ปมาสเตอร์  (อ่าน 2643 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nagasia

• ความขลัง ความศักสิทธิ์ อยู่ที่จิตท่านศรัทธา เชื่อมั่นในคำสั่งสอนของครูบาอาจารย์
  • สัตตมะ
  • **
  • บูชาครูบารอาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น พระอาจารย์ทุกท่าน
    • MSN Messenger - fly_boy39@hotmail.com
หลังจากเวปล่มช่วงสงกรานต์ที่ผ่านมา ทำไมโพสรูปแล้ว มันแจ้งว่า error ครับ
** Re size แล้วครับ แต่ก็ error **
รบกวนพี่ๆช่วยแก้ไขด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ
[shake]           อิติสุคคะโต อะระหัง พุทโธ นะโมพุทธายะ                                                                ฐิตคุโณ อาจาริโย จะ มหาเถโร มหาลาโภ
สัพพะสุขขัง จะมหาลาภัง สัพพะโภคัง สัพพะธะนัง ภะวันตุเม.[/shake]

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ตอบ: รบกวนหน่อยครับพี่ๆเว็ปมาสเตอร์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 เม.ย. 2554, 04:17:14 »
ตอนนี้กระทู้หน้าwww. ขึ้นเมื่อวานนี้ 11 เม.ย. 54 ไม่ตรงกับเวลาปัจจุบันครับผม (แก้ไขสั่งการไปเลยครับเจ้านาย) :058: :058:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ ทรงกลด

• ผู้อาวุโส
  • ศิษย์หลวงโด่ง.....
ตอบ: รบกวนหน่อยครับพี่ๆเว็ปมาสเตอร์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 เม.ย. 2554, 08:01:26 »
โชคดีที่กระทู้เก่าๆยังอยู่
ผมต้องรีบขุด เอ้ยยย รีบเซฟ กระทู้ของพระอาจารย์ฯในห้องสนทนากับบทกวีเก็บลงHDก่อน

ไม่รู้ว่าคิดไปเองหรือไม่รู้ว่า การเข้าถึงของเวปจะเร็วขึ้นนะครับ :015:

ขอบคุณคร้าบ :054:
เว ทา สา กุ กุ สา ทา เว....ทา ยะ สา ตะ ตะ สา ยะ ทา...สา สา ทิ กุ กุ ทิ สา สา...กุ ตะ กุ ภู ภู กุ ตะ กุ

ออฟไลน์ โคมแก้ว

• ผู้คุมกฎ
  • นะโม นะโม นะโม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 เม.ย. 2554, 09:13:38 »
ช่วง 2 - 3 วันที่ผ่านมาทางเว็บได้ทำการย้าย Server ใหม่ และ ดำเนินการ Back Up Data ทั้งหมด

ทำให้เข้าเว็บไม่ได้ในวันดังกล่าวครับ
ติดตามข่าวสาร Tripปั่นจักรยาน กับ ซอยยับได้ตาม Social ต่างๆได้ตามสะดวกครับ
Line ID iPhone = aittipol
Line ID iPad = eakmetal
Facebook = Aittipol Houdpitak
IG = eakmetal
https://www.facebook.com/SoiYab

ออฟไลน์ เว็บมาสเตอร์...

• ผู้ดูแลระบบ
    • www.bp.or.th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 เม.ย. 2554, 10:42:18 »
ใจเย็นๆ ครับพี่น้อง... :001:

ค่อยๆ ปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นครับ... :075:

• ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 เม.ย. 2554, 10:21:22 »
-= เสียงธรรมตามสาย =-
ยังมีอยู่หรือไม่ครับ ชอบฟัง ฟังซ้ำได้ ไม่ได้ฟังมาตั้งแต่ต้นเดือนแล้ว

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 เม.ย. 2554, 09:36:54 »
ขอบคุณครับ........... :090: :090: :114: :090: :090:..............

ออฟไลน์ jidarsarika

• ปัญจมะ
  • อาจาริโย วันทามิ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 เม.ย. 2554, 08:26:19 »
ฮือ...แต่ของเค้าวันที่16 เม.ย. พิมพ์ไปตั้งหลายหัวข้อก็หายหมดเลยอ่ะค่ะ :075:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 เม.ย. 2554, 08:26:47 โดย jidarsarika »
พุทธัง ธรรมมัง สังฆัง มาตาปิตุโร อาจาริโย

• ผู้อาวุโส
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 25 เม.ย. 2554, 10:17:00 »
-= เสียงธรรมตามสาย =-
ฟังได้แล้วครับ
ขอบคุณครับ :054: