หมวด ผู้ทรงวิทยาคุณ (เกจิอาจารย์) > เกจิอาจารย์ภาคเหนือ

ใครเป็นศิษย์วัดโคกกระทือบ้างครับ

(1/1)

games601:
     ขออุญาติครับ    มีใครเป็นศิษย์  หลวงพ่อวิฑูล  วัดโคกกระทือ จ.สุโขทัย บ้างครับ                                                                 

พอดีผมได้ไปหาท่านบ่อยๆ แต่ผมอยู่  พิษณุโลก  ครับ

เผื่อมีใครเป็นศิษย์ที่นั่นผมจะได้สอบถามปรึกษาอะไรได้บ้างครับ

:086: :005:

Briellez:
ผมมีเพื่อนเป็นศิษย์อยู่อ่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version