ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนเพ่ๆเซียนช่วยดูเขี้ยวเสือทีครับ  (อ่าน 2271 ครั้ง)

ออฟไลน์ jackhotza

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
พอดีผมถ่ายรูปมันไม่ชัดเลยหาในเวฟพอดีเจออันเหมือนกันทุกอย่าง ยันต์เหมือนกันเลยอยากทราบที่มาว่าของหลวงพ่ออะไรอ่าคับ
พอดีได้มาคับ ดีไม่ดียังไงบอกได้เลย ขอบคุณทีเข้ามาติ ชมครับ (น้องใหม่)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิ.ย. 2554, 11:57:57 โดย jackhotza »

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนเพ่ๆเซียนช่วยดูเขี้ยวเสือทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2554, 12:00:09 »

ออฟไลน์ pukhau

• จตุตถะ
  • ทนอยู่หรือจะอยู่ทน
    • MSN Messenger - krissada_2004@hotmail.com
    • อีเมล
ตอบ: รบกวนเพ่ๆเซียนช่วยดูเขี้ยวเสือทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2554, 02:23:51 »
หลวงพ่อปานหรือเปล่าครับไม่แน่ใจนะครับ แต่ส่วนตัวคล้ายๆ จะเป็น หลวงพ่อปาน วัดบางเหี้ย อ่ะครับ
ในที่สุดเราก็ได้มาประดับหลังเราแล้ว หนุมานเกี้ยวนาง

• ปฐมะ
  • *
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2554, 11:06:36 »
ขอบคุณคับที่ให้ความรู้

ออฟไลน์ kriengkri P.

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ตัวกูผู้ไม่แพ้
    • อีเมล
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2554, 10:33:57 »

ส่วนตัวแล้วมองว่าเป็นเขี้ยวเสือแกะของหลวงพ่อวงศ์ นะครับผิดถูกประการใดรู้ผู้รู้ที่เก่งกว่าผมมาตอบครับ แต่ถ้าเป็นของหลวงพ่อวงศ์ จริงๆหล่ะก็สุดยอดครับ ( ของหลวงพ่อปาน การแกะ และขนาดของเสือไม่น่าใช่  ) ผิดถูกขออภัยครับ