ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพงานทำบุญวันคล้ายวันเกิด หลวงปู่เปิ่น....จากกล้องตัวน้อย =^.^=  (อ่าน 3035 ครั้ง)

ออฟไลน์ PeAwPeed

• I'm not MosT girls I'm Smile. I'm an angel in disguise. I'm angry. I'm a devil inside.
  • ผู้ดูแล
  • Stay happy all...=^.*=
ภาพงานทำบุญวันคล้ายวันเกิด หลวงปู่เปิ่น วันที่ 12 สิงหาคม 2554 จากกล้องตัวน้อย
บรรยากาศในงานบางส่วน และภาพพี่น้องสมาชิกชาวเวปวัดบางพระ ที่มาร่วมช่วยกันทำบุญคะ
ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ
 :054:

และ ที่ขาดไม่ได้ พี่ต้อม ที่มาทุกงานบุญ

แล้วพบกันใหม่นะคะ  :097: :089:

Thank you for attention & Good luck ka =^.*=
:097:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ส.ค. 2554, 11:12:46 โดย PeAwPeed »
What can I say it all started with a simple hello
Now look at us we’ve come a long way from just a simple

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ชายนิรนามผู้ใจบุญ และเลขาสาวสวย ร่วมทำบุญน้ำอัดลม 5 ลัง :095:

อันนี้ก็ชายนิรนาม...กินโต๊ะจีนอิ่มจัด หลับอนาถ :095:

ทำบุญ วันคล้ายวันเกิด หลวงพ่อเปิ่น วัดบางพระ
วันอาทิตย์ ที่ 12 สิงหาคม พ.ศ. ๒๕๕๕ 

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
ฝีมือดี...ถ่ายรูปภาพได้ดีจริงๆครับ 36; 36;

ขอบคุณท่าน PeAwPeed ที่เก็บภาพบรรยากาศ มาฝากพี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ puyusuk1

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆสำหรับรูปภาพครับ

ออฟไลน์ seaghost

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ปีนี้ไม่ได้ไปร่วมงานติดภาระกิจนิดหน่อย
ต้องขอบคุณที่นำภาพมาให้ชม ครับ   :015:

ออฟไลน์ boomee

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับผม :002: :002:
หากตัวท่านไรซึ่งความหวัง  กายท่านจะคงอยู่เพื่อสิ่งใด

ออฟไลน์ backcat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับสำหรับภาพสวย ๆ ที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ sakolsak

• ตติยะ
    • อีเมล
 :054: :054: :054:กราบนมัสการหลวงพ่อเปิ่นด้วยครับ  ไม่ได้ไปร่มงานติดภารกิจน่ะครับ

ออฟไลน์ tuytan

• ปัญจมะ
ขอบคุณครับกับรูปภาพสวยๆๆ :053:

ออฟไลน์ audytukzy5dragon

• ตติยะ
  • เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน
    • MSN Messenger - audytukzy5dragon@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณสำหรับรูปภาพครับ  :053:
เคารพครู ดีต่อเพื่อน รักครอบครัว เจริญแน่นอน

ออฟไลน์ noppanut

• ฉัฏฐะ
  • *
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆครับสำหรับภาพสวยๆที่นำมาให้ชม

ออฟไลน์ จิ๋ววัดตะกล่ำ

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - bigjiew123@hotmail.com
ต้องขอขอบคุณ คุณน้องPeAwPeedสำหรับรูปภาพทุกรูปที่ได้นำมาให้สมาชิกได้ชมครับบบบบ  :058:  :058:  :058:
พระอุดมประชานาถ (หลวงพ่อเปิ่น ฐิตคุโณ) วัดบางพระ
"เทพเจ้าแห่งลุ่มน้ำนครชัยศรี"

ออฟไลน์ cotton8088

• จตุตถะ
  • หมิ่นเบื้องสูง ไม่มีวันเจริญ...
    • นางพิม พิมพา แม่พิม แม่พิมพา ยันต์ เครื่องราง ของหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร
    • อีเมล
ขอบคุณคุณ PeAwPeed ที่นำภาพสวยๆ มาให้ชมกันค่ะ  :054:
โดยเฉพาะภาพถ่ายคู่ค่ะ :001: ภาพแรกในรอบร้อยปีเลยนะเนี่ย  :026: :090:

ออฟไลน์ ~เสน่ห์ack01~

• ผู้คุมกฎ
  • " ไม่เมาเหล้าแล้วเรายังเมารัก"
ขอบคุณคุณ PeAwPeed ที่นำภาพสวยๆ มาให้ชมกันค่ะ  :054:
โดยเฉพาะภาพถ่ายคู่ค่ะ :001: ภาพแรกในรอบร้อยปีเลยนะเนี่ย  :026: :090:

แสดงว่าเจ้ กับ ป๋า ต้องอยู่คู่กันมาแต่ปางก่อนแน่เลย :095:

ออฟไลน์ num5321

• ฉัฏฐะ
  • *
ขอบคุณสำหรับภาพครับ

ออฟไลน์ cotton8088

• จตุตถะ
  • หมิ่นเบื้องสูง ไม่มีวันเจริญ...
    • นางพิม พิมพา แม่พิม แม่พิมพา ยันต์ เครื่องราง ของหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร
    • อีเมล

แสดงว่าเจ้ กับ ป๋า ต้องอยู่คู่กันมาแต่ปางก่อนแน่เลย :095:

ด้วยความเคารพค่ะ

อิชั้นจะตามดูแลท่านขุนกระบือทุกชาติๆไปเยี่ยงนี้แลเจ้าค่ะ :095:  :080:
แม้นมีอุปสรรคขวากหนาม ขอตามมิยอมพลัดพรากจากกัน...เพ้อ ๆ อิอิ  :045:

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณ คุณPeAwPeedมากๆที่นำ..ภาพงานทำบูญหลวงพ่อเปิ่นมาให้ชมครับ..ไปร่วมงานเหมือนกันแต่ไม่ได้พกกล้องไป
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ