ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดชุดวัตถุมงคลไปไหนหายห่วงครับ ชุดนี้  (อ่าน 2974 ครั้ง)

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
ส่วนตัวก็ ชื่นชอบ และเก็บ วัตถุมงคลของหลวงปู่เปิ่นมานาน พอ ควร ครับ

วันนี้ จึงนำชุดที่ ผม นำเลี่ยมติด คอ มาตลอด วันนี้ โอกาส ดี เปลี่ยน สร้อย และ เปลี่ยน กรอบ บางองค์

จึง แกะ มา ถ่าย ให้ ดู ครับ มี 2 เส้น นะครับ ปกติ เส้น แลก จะ ห้อย 5 องค์ ล่าง เส้นที่สอง ก็ 3องค์ บนครับ

เดินทางไกล หรือทำธุระ ต่างที่ต่างถิ่น 2 เส้น นี้ ติดตัว เสมอ ครับ

แนะนำและติชมได้นะครับ

ออฟไลน์ saken6009

• อย่ากลัวคนจะมาตำหนิ แต่จงกลัวว่าตัวเองจะทำผิด อย่ากลัวที่จะรับรู้ความบกพร่องของตน แต่จงกลัวว่าตนจะเป็นคนที่ดีได้ไม่จริง
  • ก้นบาตร
  • ชีวิตของข้า เชื่อมั่นศรัทธา หลวงพ่อเปิ่น องค์เดียว
สุดยอดมากครับ..มีแต่เหรียญหลักๆทั้งนั้นเลย 25; 25;[

ขอบคุณท่าน sMokE ที่นำวัตถุมงคล หลวงพ่อปิ่น ฐิตคุโณ มาให้พี่น้องศิษย์วัดบางพระได้ชมครับ

(ขออนุญาตเข้ามาชมภาพ ขอบคุณมากครับ) :033: :033:

กราบขอบารมีหลวงพ่อเปิ่น คุ้มครองศิษย์ทุกๆท่าน ให้แคล้วคลาด ปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวง สาธุ สาธุ

ออฟไลน์ massuba

• สัตตมะ
  • **
แค่นี้ก็ถมเถแล้วครับ

ออฟไลน์ Sak1459

• สัตตมะ
  • **
ขออนุญาติออกความเห็นนะครับ แขวนพร้อมกันทั้งสองเส้นก็ได้ครับ หรือจะสลับกันก็ดีครับ

ออฟไลน์ KsT-YNV

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
นี่ก็เหลือล้นแล้ว มีแต่เหรียญหลักๆ งามๆ
ถ้าห้อยหมด โอ้ :095: พุทธคุณทั้งพวง
ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม

บางสิ่งอาจไม่เห็นด้วยตา แต่รับรู้ด้วยความรู้สึก
"

ออฟไลน์ GONGKUB

• จตุตถะ
    • อีเมล
มีแต่เหรียนที่ น่าเก็บไว้ทั้งนั้นเลยครับบ

สุดยอดเลยครับพี่

ออฟไลน์ backcat

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หาหน้าเสืออีกซักเหรียญ สุดยอดเลยครับ  :016: :015:

ออฟไลน์ aehjomthong

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
แค่องค์เดียวก็หายห่วงแล้วครับ แต่ถ้ามาเป็นชุดแบบนี้สบายๆเลยครับ ขอบคุณครับ :114: :090:

ออฟไลน์ umpawan

• ก้นบาตร
  • ศิษย์วัดบางพระ
มีแต่เหรียญหลักๆของหลวงปู่ทั้งนั้นเลยครับ สวยงามมากๆครับ
ส่วนตัวผมพกเหรียญหลวงปู่แค่เหรียญล้อแม็กรุ่น 2 บล๊อคแตก หลังพระปิดตาครับ
ที่พ่อผมได้เช่าตอนที่พ่อผมไปกราบหลวงปู่ตอนที่หลวงปู่ท่านดำรงขันธ์
ไว้มีการมีงานทำจะต้องเช่ามาให้ได้ครับเหรียญรุ่นแรก  :002:

ออฟไลน์ tuxky

• สัตตมะ
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
สวยแท้ดูง่ายทุกองค์ครับ ขาดหน้าเสืออีกองค์ก็ครบชุดใหญ่ครับ :015:

ออฟไลน์ WARLORD88

• อัฏฐมะ
  • SAKULTHEP SINGLOR
    • อีเมล
สุดยอดเลยพี่ ผมก็แอบมีกับเค้า 2 จาก 8 องค์เหมือนกัน ไปไหนมาไหน อุ่นใจสุดๆ....
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ตั้งใจ ขอให้ประสบความสำเร็จทุกประการ

knife420

• บุคคลทั่วไป
เป็นบุญ ที่ได้เห็น และ ยินดีด้วยอย่างยิ่งครับ..

ออฟไลน์ sMokE

• ฉัฏฐะ
  • *
เหรียญ หน้าเสือ ยังไม่มีวาสนาที่ จะมีครับ อิ อิ  รอไปก่อน 5 5 5

ออฟไลน์ yout

• อัฏฐมะ
ขอบคุณครับ......... :090: :090: :114: :090: :090:..........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ย. 2554, 08:43:41 โดย yout »

ออฟไลน์ arada

• เรียนๆ รักๆ ปากกาถูกลัก ไม่พักเรียน
  • สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - nuk_b@hotmail.com
สุดยอดทุกองค์ครับผม....องเดียวก็เกินบรรยายแร้ว 555+
ธรณีนี่นี้             เป็นพยาน

เราก็ศิษย์มีอาจารย์    หนึ่งบ้าง

เราผิดท่านประหาร     เราชอบ

เรา บ่ ผิดท่านมล้าง    ดาบนั้นคืนสนอง

ออฟไลน์ รันตี

• สัตตมะ
  • **
  • อยากเห็นผู้อื่นสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา อยากเป็นผู้มีสุข จงฝึกตนให้มีเมตตา:ดาไลลามะ
ปีลึกๆ เหรียญหลักๆ ทั้งนั้นเลย

มาช่วยเชียร์ให้ได้หน้าเสือมาสมทบโดยเร็วนะครับ  :002:

เมตตาพระอาจารย์อภิญญา คณุตฺตโม ศิษย์ขอน้อมรำลึกพระคุณไว้ ณ ที่นี้

ออฟไลน์ เจดต์

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
เหรียญงามๆ ปีลึกๆ สุดยอดทุกองค์ครับผม ขอบคุณมากๆครับ  :016: :016: :016: :016: :053: :053: :053: :053:
นะโมพุทธายะ กุรุสุกุ กุกุรุสุ สุกุกุรุ รุสุกุกุ นะมะพะทะ จะพะกะสะ มะอะอุ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
สวยงามมากๆเลยครับ :074: พุทธคุณไม่ต้องพูดถึงครับ ผมก็ห้อยใส่ประมาณ5-10องค์สลับกันไปครับตอนนี้ผมว่าจะเพิ่มใส่สัก15องค์รวม30องค์ยังไม่รวมตะกรุดของหลวงปู่นะครับ ผมใส่วัตถุมงคลหลวงพ่อองค์อื่นไม่สบายใจครับ(ผมก็นับถือทุกเกจิอาจารย์ดังๆครับ)แต่ผมใส่วัตถุมงคลหลวงปู่เปิ่นถึงไหนถึงกันครับ(เพราะว่าบารมีหลวงปู่คุ้มครองผมมาผมก็ศรัทธาหลวงปู่มาจนทุกวันนี้ครับผมเลยตั้งตนเป็นศิษย์หลวงปู่เปิ่น วัดบางพระ จ.นครปฐมตลอดมาครับ) กราบนมัสการหลวงปู่เปิ่น หลวงพ่อญา หลวงพ่อต้อย หลวงพ่อติ่ง หลวงพี่ทุกๆท่าน อาจารย์ครับ :054: :054: :054:
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ สุวรรณปักษี

• เด็กวัด
          มาคอนเฟิรม์ . . . ครับ  :074:

ยอดเยี่ยม . . . ครับ  25;

------------------- ข อ บ คุ ณ ค รั บ -------------------

15;