ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆเพื่อนๆท่านใดทราบช่วยบอกผมทีครับ  (อ่าน 969 ครั้ง)

ออฟไลน์ ๗๗๗

• สัตตมะ
  • **
องค์ที่ ๑

องค์ที่ ๒

ขอบพระคุณพี่ๆเพื่อนๆไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ :054: :054: :054:

ออฟไลน์ CaZe99

• ตติยะ
  • ธรปุญโญภิขุ
    • อีเมล
ฐานเขียนว่าอะไรอะครับ ช่วยบอกทีครับ

ออฟไลน์ nolkhung

• ทุติยะ
  • **
  • พระธรรมคือสิ่งที่พระพุทธเจ้าทรงบูชา
    • MSN Messenger - nolkhung@hotmail.com
องค์ที่2 หลวงปู่เขียน สำนักถ้ำขุณเณรครับ องค์แรกไม่รู้ มองไม่ออกเหมือนกัน

knife420

• บุคคลทั่วไป
  :054: ผิด-ถูก ขออภัยนะครับ..
2 องค์ ดังกล่าว ต้องแห่พระเยอะเลยครับ ..ในส่วนตัวดูไม่ดีครับ .. ขอบคุณนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2554, 01:00:13 โดย knife420 »