ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกทีค่ะ  (อ่าน 3294 ครั้ง)

ออฟไลน์ NonG_B [e] E ~*

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
ช่วยบอกทีค่ะ
« เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 09:01:23 »
ไม่ทราบว่า พระรุ่นนี้ที่วัดยังมีเหลืออยุ่รึป่าวคะอยากจะบูชาแต่ไม่ทราบว่ายังมีเหลืออยุ่บ้างรึป่าว

คัยพอจะรุ้บ้างโปรดบอกทีนะคะ อยากทราบราคาด้วยค่ะว่าเท่ารั่ย ว่าจะไปวัดวันศุกร์นี้ โปรดตอบหนูทีนะคะ   :054: :054: :054:

{{{{{{{{{{{{{{{{{{{{~ถ้าแน่ไม่ได้ดูที่ตัว แต่ดูที่ใจ~}}}}}}}}}}}}}}}}}}}}

ขออภัยหากคำที่ใช้ไปดูไม่เหมาะสม และก้าวร้าวค่ะ

ออฟไลน์ ~เสน่ห์โจรสลัด~

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
ตอบ: ช่วยบอกทีค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 09:20:19 »
เห็นอยู่ อ่ะ น่าจะมีนะถ้าจำไม่ผิด

ออฟไลน์ ลูกผู้ชายตัวจริง

• สัตตมะ
  • **
  • กูจะกลับมากู้แผ่นดิน ให้พ้นภัยศัตรู
    • MSN Messenger - namo159@HOTMAIL.COM
    • อีเมล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 10:34:00 »
ถ้าจำไม่ผิด องค์ละ50 บ.  ครับ

ออฟไลน์ •••--สายัณ--•••

• อัฏฐมะ
  • อัครมหาเศรษฐีผู้ใจบุญ ทุกภพชาติ
    • อีเมล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 10:53:05 »
มีพอให้บูชา

• อัฏฐมะ
  • " ถ้ามุ่งมั่นจะเป็นที่หนึ่งคุณจะเป็นที่หนึ่ง "
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 11:02:55 »
ไม่แพงแล้ว สวยอีกจ้ะ  ;D สวยพุทธคุณ

• สัตตมะ
  • **
  • [ ค ง รั ก แ ล ะ ศ รั ท ธ ร า]
    • MSN Messenger - B_KI51@hotmail.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 11:34:34 »
แต่ ราคาที่มันเขียนติดอยุ่นี่ ตั้งแต่ปี48 แล้วนะคะ นี่ผ่านมา2 ปีแล้วราคาไม่ขึ้นแล้วหรอ แล้วที่กุฏ ใหญ่ยังมีอยุ่ใช่มั้ยคะ

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 ส.ค. 2550, 11:41:04 »
แต่ ราคาที่มันเขียนติดอยุ่นี่ ตั้งแต่ปี48 แล้วนะคะ นี่ผ่านมา2 ปีแล้วราคาไม่ขึ้นแล้วหรอ แล้วที่กุฏ ใหญ่ยังมีอยุ่ใช่มั้ยคะ

รู้สึกว่าเหนแว๊บๆ นะครับ น่าจะมีเยอะเหมือนกันนะ ลองไปดูครับรู้สึกว่า เหนอยู่ในกล่องๆ  ;D

ออฟไลน์ -*- 2J -*-

• ปัญจมะ
  • นู๋โดด
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 16 ส.ค. 2550, 09:26:02 »
บีไปวันเสาร์กัน ป๊าบอกว่าเป็นเสาร์5 ไปเปล่า

• อัฏฐมะ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 16 ส.ค. 2550, 03:31:48 »
วันเสา นี้ เป็นวันเสาร์ที่ 18 ขึ้น 5 ค่ำเดือน 9   เสาร์ 5 หรอ ??? ไม่ใช่วันที่ 5 และไม่ใช่ 5 เบิ้ล ด้วยน่ะ  ???

ออฟไลน์ ~EN13~

• สัตตมะ
  • **
  • รักและเคารพ ศิษย์วัดบางพระทุกคนครับ^ ^
    • อีเมล
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 ส.ค. 2550, 05:30:03 »
เห็นยังมีเหลืออยู่ที่กุติใหม่อ่ะคับ

สิ่งสำคัญที่สุดของชีวิต

ออฟไลน์ nookerclub36

• ตติยะ
    • MSN Messenger - nookerclub_16@hotmail.com
    • เด็กน้อยแห่งหมู่บ้านคาถาอาคม :)
    • อีเมล
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 ส.ค. 2550, 06:06:46 »
อ่านะ แล้วทัมไมไห้เช่าถูกจังคับ  เหนบางอย่างราคาแพงลิบโลก
ขณะนี้กำลังศรัทธาพ่อขุนแผน ใครมีเยอะจะแบ่งให้ ก็จะขออนุโมทนาบุญด้วยครับ
ขอตั้งสัตย์ปฏิญาณแก่ครูบาอาจารย์ทั้งหลาย พระเครื่องแลเครื่องรางของขลังทั้งปวงที่ข้าพเจ้าได้มา จะดีหรือไม่ดีข้าพเจ้าก็จะขอรักษาเท่าชีวิต หากมีผู้ใดมาขอนำไปบูชา� อยากได้ขอให้บอกให้ได้ก็จะให้ (แต้ถ้าเป็นขุนแผนป๋มไม่ยอม~~~)

ออฟไลน์ หมาป่าพเนจร

• สัตตมะ
  • **
  • -
    • MSN Messenger - chokchai385@hotmail.com
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 18 ส.ค. 2550, 03:11:51 »
วันเสา นี้ เป็นวันเสาร์ที่ 18 ขึ้น 5 ค่ำเดือน 9?  เสาร์ 5 หรอ ??? ไม่ใช่วันที่ 5 และไม่ใช่ 5 เบิ้ล ด้วยน่ะ? ???

นับเป็นเสาร์ห้าด้วย จ๊ะ
ทุกอย่างสิ้นสุดด้วยความตาย วุ่นวายทำไม

• สัตตมะ
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 ส.ค. 2550, 11:46:22 »
ว่าจะไป พุ่งนี้แล้วอ่ะ กะโดด   ไอ้คนที่อยากได้ เขารอไม่ไหว ไม่รู้มันเปนบ้าเซ้าซี้ให้ไปทุกวัน

เอาไว้คราวหน้าค่อยไปด้วยกันนะเพื่อน พุ่งนี้ เขาจะไปกะน้องชายสุดหล่อสุดที่รักว่ะ  ;) ::) :-*