ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องรบกวนทุกท่านคับขอแค่เข้าไปอ่าน  (อ่าน 1903 ครั้ง)

ออฟไลน์ มิ้นพระประแดง

• สุขใดก็ไม่เท่า ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตัง
  • จตุตถะ
    • MSN Messenger - mintinlove1@hotmail.com
    • อีเมล
คือว่าเรื่องของผมมีอยู่ว่าผมต้องการรูปถ่ายของหลวงพ่อต้อยมากๆๆๆๆคับแต่ผมก็มีภาพหลวงพ่ออยุ่มั้งหามาจากเวปต่างๆคับ
แต่จะขอรบกวนท่านที่มีภาพหลวงพ่อต้อยแบบที่ชัดๆเป็มเต็มอะคับขอรบกสนท่านช่วยเอามาลงไว้ให้สักหน่อยคับ
พอดีที่ผมอยากได้ผมจะนำภาพไปย่อแล้วมาห้อยคอนะคับแต่จะเอาภาพหลวงพ่อต้อยคับหลวงปู่เปิ่นมีหลายภาพแล้ว
จึงขอรบกวนนิดนึง

ขอบคุนคับ

[shake]ของดีมี อยู่ที่ใจ

ของขลังไว้แผ่นเนื้อหลัง

ของสูงใหญ่ใช่ใครไม่ห่างกัน

ในใจเราหลวงปู่เปิ่น 1ในใจ
[/shake]

ออฟไลน์ เสือสำนึก

• จตุตถะ
    • อีเมล
ลองสืบค้นตามกระทู้เก่าๆหรือกระทู้งานไหว้ครูของปีที่แล้วๆมาก็ได้นะครับ (แล้วโหลดเก็บไว้)
ถึงแม้ว่าพี่ๆทั้งหลายที่ได้ถ่ายภาพลงไว้และปรับภาพให้มีขนาดเล็กลงตามที่เว็บเรากำหนดไว้ที่ไม่เกิน 250KB
แต่ในทางการพิมพ์หรือจะนำมาใช้อัดภาพเพื่อนำมาห้อยคอนั้นยังถือว่ามีความคมชัดอยู่มากครับ
ลองพยายามค้นหาดูนะครับ เอาใจช่วย
พี่ๆช่างภาพทางเว็บวัดบางพระของเรา ล้วนมีฝีมือ + คุณภาพทั้งนั้นครับ

ผิด ถูกประการใดขอโทษด้วยนะครับพี่น้องครับ :054:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2555, 08:27:35 โดย เสือสำนึก »
  "อย่าเห็นแก่ประโยชน์ส่วนตน
มากกว่าผลประโยชน์ของส่วนรวม"

• สุขใดก็ไม่เท่า ล้วงกระเป๋าแล้วเจอตัง
  • จตุตถะ
    • MSN Messenger - mintinlove1@hotmail.com
    • อีเมล
ขอบคุณคับจะพยายามต่อไปคับ

ออฟไลน์ jackz

• จตุตถะ
  • Nongear48
มีแต่รูปรอยยิ้ม พระอาจารย์ต้อยมาฝากครับ ถ่ายจากงานไหว้คูรที่บ้านอาจารย์หนวด ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 มี.ค. 2555, 09:25:25 โดย jackz »

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู

ลองดูครับว่า พอใด้มั๊ยครับ :054:

ออฟไลน์ หนุ่ม

• เวลาโกรธขึ้นมา ด๊อกเตอร์กับ ป.๔ ก็โง่พอๆ กัน (หลวงพ่อชา สุภทฺโท)
  • สัตตมะ
  • **
  • อสรพิษที่มีพิษร้ายไม่เท่ากับมิตรรักทรยศ
    • อีเมล
ต้องขอขอบคุณ  คุณพี่ชาญอย่างยิ่ง ที่นำภาพสวยงามเป็นมงคล มอบให้กับน้องๆ
ขอบพระคุณอีกครั้งครับผม
:054: :054: :054: 25; 25; 25;
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มี.ค. 2555, 07:35:05 โดย หนุ่ม »
อยู่กับพระอยู่กับโจร อยู่กับใจ ว่าจะใฝ่ทางโจรหรือทางพระ

ศัตรูที่ยืนประจันหน้า...ยัง... " อันตรายน้อยกว่า"

" มิตรจอมปลอม " ...ที่ยืนอยู่ข้างกายเรา !!!

• จตุตถะ
    • อีเมล
ขอบคุนทุกท่านนนะคับ

ได้รูปที่ถูกใจแล้วคับภาพของคุน

jackz  ขอบคุนมากๆคับ

ผมจะไปทำไว้บูชาคับ :025: