ผู้เขียน หัวข้อ: @@@ เปิดจอง เหรียญหลวงปู่หิ่มหลวงพ่อเปิ่น @@@  (อ่าน 5900 ครั้ง)

ออฟไลน์ โองการยันนะรังสี

• ผู้ดูแลระบบ
  • หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง

สวัสดีครับเพื่อนสมาชิก เปิดให้จองเหรียญหลวงปู่หิ่มหลวงพ่อเปิ่นแล้วนะครับ

ใน วันอาทิตย์ที่ 25 พฤศจิกายน 2555 เป็นต้นไป ติดต่อได้ที่ กุฏิพระอาจารย์ต้อย

รายละเอียดคลิ๊กที่ลิงค์เลยครับ

http://www.bp.or.th/webboard/index.php?topic=28662

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2555, 08:24:02 โดย โองการยันนะรังสี »

ขอเชิญร่วมงานพิธีไหว้ครูบูรพาจารย์ หลวงพ่อเปิ่น

ออฟไลน์ pamza2000

• ฉัฏฐะ
  • *
  • ดีชั่วอยู่ทีตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
เหรียญมีราคาเท่าไหร่บ้างครับ
นะโมพุทธายะ

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ขอบคุณครับสำหรับข่าวสารจากทางวัดครับ

• หมากรุกเดินยังต้องคิด หมากชิวิตเดินไม่คิดได้ไง
เหรียญมีราคาเท่าไหร่บ้างครับ

อัพเดทค่าบูชาให้แล้วนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2555, 08:28:16 โดย โองการยันนะรังสี »

ออฟไลน์ ชาญ

• ผู้อาวุโส
  • นะ เมตตา โม กรุณา พุธ ปราณี ธา ยินดี ยะ เอ็นดู
จองใว้แล้วครับ งบน้อยขอแค่ เงิน ก็พอแล้วครับ จะเก็บใว้เป็นที่ระลึก  :054:

ออฟไลน์ new8567

• ปัญจมะ
สวยงามมากครับ

ออฟไลน์ boyup2you

• จตุตถะ
ไปจองมาแล้วครับ

ออฟไลน์ รุท หมัดหนักครับ

• สัตตมะ
  • **
  • ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
    • MSN Messenger - bassudza501@hotmail.com
    • อีเมล
ผมจะไปจองสัก4 เหรียญครับทองแดง
รักและศรัทธา

ออฟไลน์ Chanachon

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากจะถาม พี่ๆ ครับว่าถ้าอยู่ต่างจังหวัดไกลๆ อย่างกระผม สามารถจะสั่งจองได้ด้วยวิธีใด อย่างกระผมอยู่เชียงใหม่ สามารถจะสั่งจองได้ด้วยวิธีบ้าง ครับ

• ปัญจมะ
จะเข้าไปจองต้องเข้าไปกุฏิหลวงน้าต้อยแล้วติดต่อใครหรอครับ อยากจะไปจองครับ

ออฟไลน์ ice.bangyai

• สัตตมะ
  • **
จะเข้าไปจองต้องเข้าไปกุฏิหลวงน้าต้อยแล้วติดต่อใครหรอครับ อยากจะไปจองครับ
มีป้ายบอกครับเดินตรงไปเลย มีหลวงพี่คอยรับจองครับ

• ตติยะ
    • อีเมล
น่าจะมีพี่ๆ คนไหน รับฝากจองให้ไหม ครับ คือโอนเงินไปให้ แล้วสั่งจองให้เรา แบบนี้

ออฟไลน์ ปุญฺญานุสฺสติ(สิบทัศน์)

• *โปรดระวัง - สีลัพพตปรามาส, ๗ เดือน ๑๙ วันจะเก็บแต่ความทรงจำที่ดีๆไว้, ตถตา (เช่นนั้นเอง).
  • ...
  • ผู้สอนคือผู้ลวง? ผู้เรียนคือผู้หัดที่จะลวง?
    • เฟสบุ๊ควัดบางพระ (หลวงพ่อเปิ่น)

หลวงพี่ปาด.

ออฟไลน์ c@kan

• ฉัฏฐะ
  • *
  • "อยู่เหนือความคิด..ได้เมื่อไร..อยู่เหนือความทุกข์..ได้เมื่อนั้น"
ขอบคุณมากๆนะค๊ะสำหรับข่าวสาร...
ดิฉันขอสอบถามสักเล็กน้อยค่ะว่า...
สำหรับลูกศิิษย์หรือผู้สนใจที่อยู่ต่างจังหวัด..ไม่สะดวกที่จะมาด้วยตนเอง
หากมีความประสงค์จะสั่งจอง..
จะต้องโอนเงินไปที่ไหนอย่างไรค๊ะ..
:001:

ขอบคุณมากๆค่ะ..... :054: :054:

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
ดีใจครับ ที่ได้เป็นศิศยษ วัดบางพระ
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง

ออฟไลน์ หลวงพี่เก่ง

• สำนักงานวัดบางพระ
  • ล่องลอย
  • สุเมโธภิกฺขุ
    • http://facebook.com/bangphra
    • อีเมล
555 โดนลงตัดหน้าไปแล้ว อย่างนี้ก็สบายเราไป อิอิ ว่าจะลงประกาศแล้ว รอไฟล์จากครูเทพอยู่ จนป่านนี้ยังไม่ได้

• ปัญจมะ
มีป้ายบอกครับเดินตรงไปเลย มีหลวงพี่คอยรับจองครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ j-club

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ขอบคุณมากๆนะค๊ะสำหรับข่าวสาร...
ดิฉันขอสอบถามสักเล็กน้อยค่ะว่า...
สำหรับลูกศิิษย์หรือผู้สนใจที่อยู่ต่างจังหวัด..ไม่สะดวกที่จะมาด้วยตนเอง
หากมีความประสงค์จะสั่งจอง..
จะต้องโอนเงินไปที่ไหนอย่างไรค๊ะ..
:001:

ขอบคุณมากๆค่ะ..... :054: :054:
ฝากคนที่รู้จักจองให้ซิครับ :015: :015:

ออฟไลน์ l3itong

• ปัญจมะ
    • อีเมล
ไปจองมาแล้วครับ อาจารย์ท่านบอกว่า ทำบุญสร้างถนน ไปไหนมาไหน ได้สะดวก สาธุ สาธุ  :054: :054: :054: :054:

ออฟไลน์ ICELAND

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
ต้องไปจองที่วัดเหรอครับ?
แล้วลูกศิษย์ที่อยู่ไกลๆ(ต่างประเทศ)อย่างผมก็หมดโอกาสซิครับ :086:

ต้องไปจองที่วัดเหรอครับ?
แล้วลูกศิษย์ที่อยู่ไกลๆ(ต่างประเทศ)อย่างผมก็หมดโอกาสซิครับ :086:

สำหรับลูกศิษย์ที่อยู่ไกลมากๆ หลังไมค์พีเอ็มมาได้ครับ

ออฟไลน์ JAWSUN

• ทุติยะ
  • **
อยากทราบว่าตอนนี้ เนื้อเงิน เนื้อนวะ เนื้อทองแดง  ใกล้หมดยังครับ เหลืออยูู่อย่างละประมาณเท่าไหร่ครับ
ขออนุญาตสอบถามครับผม  ขอบคุณครับ

ผิดถูกประการใดขออภัยครับ 

ออฟไลน์ sompob

• ตติยะ
    • อีเมล
อยากไ้ด้ทองแดง 1เหรียญแต่ไม่ว่างไปเลย

• ตติยะ
    • อีเมล
อยาก จะถาม พี่โองการยันนะรังสี ว่า จะติดต่อได้ทางใดหรือครับ อยากจองมากๆ

อยาก จะถาม พี่โองการยันนะรังสี ว่า จะติดต่อได้ทางใดหรือครับ อยากจองมากๆ

ให้รอติดตามข่าวสารจากหน้าบอร์ดนะครับจะเปิดกระทู้ให้ลงชื่อสั่งจอง

เดี๋ยวผมไปกราบขออนุญาตจากพระอาจารย์ท่านทราบก่อนนะครับ

ออฟไลน์ sandanna

• นวมะ
ผมอยู่ไม่ไกล แต่ผมไม่สะดวกที่จะเดินทาง หลังไมล์ได้ไหมครับ  :086:
[shake]เป็นคนดีให้คนเกรง ดีกว่าเป็นนักเลงให้คนกลัว[/shake]

ออฟไลน์ newbe

• ปฐมะ
  • *
โอ้ สวยมากครับ  :001:

ออฟไลน์ ployQ

• อัฏฐมะ
 :075: เหรียญสวย อยากทำบุญจองวัตถุมงคลเพื่อเป็นศิริมงคลก่อนขึนปีใหม่มาก แต่อยู่ไกล
ความสงบ