ผู้เขียน หัวข้อ: เหรียญพระพุทธชินราช วัดกลางบางแก้ว นครปฐม  (อ่าน 2546 ครั้ง)

ออฟไลน์ ployQ

• อัฏฐมะ
สวัสดีคะ มือใหม่นะคะ มีเหรียญที่เก็บไว้นานมากอยู่เหรียญหนึ่งเชิญชมคะ (อัพจากมือถือไม่รู้ว่าจะติดรึเปล่า) ถ่ายเองนะคะ :050:

เหรียญพระพุทธชินราช หลวงพ่อเพิ่ม วัดกลางบางแก้ว จังหวัดนครปฐม
ความสงบ

ออฟไลน์ shagath

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
อิจฉาจังมีแต่เหรียยดีๆสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ

ออฟไลน์ Eco1200

• ตติยะ
สวัสดีศิษย์วัดบางพระทุกท่านครับ กระผม ECO 1200 เป็นศิษย์ใหม่วัดบางพระ ขอรายงานตัวครับผม