ผู้เขียน หัวข้อ: ตำราหน้าเสือ ฝีเข็มพระอาจารย์สัมพันธ์ วฑฺฒโน  (อ่าน 4265 ครั้ง)

ออฟไลน์ sounthen boy

• สัตตมะ
  • **
ไม่เจตนาอื่นใด นอกจากเชิดชูครูอาจารย์ครับ

เครดิตภาพ Facebook/ตำนานสักยันต์ สายวัดบางพระ พระอาจารย์สัมพันธ์ วฑฺฒโน

***อิสระชนคนนครศรีฯ***

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
สวยงามมากๆเลยครับ   :016: :015:

ออฟไลน์ Ome

• สัตตมะ
  • **
  • ไม่รู้จักคิด ชีวิตก็ไม่แตกต่าง
    • MSN Messenger - omekatan@hotmail.com
    • อีเมล
เข้มขลังมากๆ

ออฟไลน์ Tanaphatc

• ศิษย์อาจารย์แป๊ว
  • ฉัฏฐะ
  • *
สวยงามจริงๆครับ ผมได้ขนาดนี้ก็พอแล้ว

ออฟไลน์ นักรบอาทมาต

• เสือเย็น
  • อัฏฐมะ
กำลังอยากได้หน้าเสือเหมือนกันครับ  

ยังไม่เสร็จ ไม่รู้ว่าใกล้เคียงหรือยัง

พระอาจารย์ สัมพันธ์ ท่านเมตตามาครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มิ.ย. 2556, 06:59:05 โดย นักรบอาทมาต »
อันเสือครู  เสือดี  มีตบะ                       มีเดชะ   บารมี    ยามย่างกราย

พระอาจารย์ มอบให้ คุ้มครองกาย              ทุกข์ผ่อนคลาย แคล้วคลาด  สวัสดี

จาก....เสือเย็น

• สัตตมะ
  • **
กำลังอยากได้หน้าเสือเหมือนกันครับ 

ยังไม่เสร็จ ไม่รู้ว่าใกล้เคียงหรือยัง

พระอาจารย์ สัมพันธ์ ท่านเมตตามาครับ...

สุดยอดเเล้วครับ ป๋าหน่อย เผลอเเปบเดี๋ยว คริๆๆๆ

ออฟไลน์ galong

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • AOL Instant Messenger - ds
    • อีเมล
 :054:สุดยอดครับ สุดยอดครับ ผม
เป็นศิษย์ วัดบางพระ  เด็กชลบุรี  อำเภอพานทอง

ออฟไลน์ Ramintra_Bangpra

• ตติยะ
  • บารมีหลวงปู่คุ้มครองลูกศิษย์ทุกคนครับ
สุดยอดครับท่านพี่  :016: :015:

ออฟไลน์ เด็กวัดหนัง

• ของดีมาอยู่กับตัว จงรักษาไว้ ตามเท่าชั่วชีวิต.
  • ฉัฏฐะ
  • *
  • ศิษย์หลวงปู่เอี่ยม วัดหนัง
    • MSN Messenger - P_1_P_2_880@hotmail.com
    • อีเมล
งดงามครับ
พระภาวนาโกศลเถระ (หลวงปู่เอี่ยม สุวณฺณสโร)

ออฟไลน์ noom3435

• ตติยะ
  • หนุ่ม ลาดยาว
สวยงามและรายละเอียดคมชัดมากครับ  สาธุๆๆ   :015: :015:

ออฟไลน์ ผู้พึ่งบารมี

• จตุตถะ
 :016: :015: เข้มขลังสวยงาม

• สัตตมะ
  • **
    • MSN Messenger - doun_212@hotmail.com
    • อีเมล
ของผม  ศิษย์หลวงพ่อเปิ่น  ( หลวงพี่นัน ครับ ) 

• สัตตมะ
  • **
    • อีเมล
หลังผมเองครับ

ออฟไลน์ noom3435

• ตติยะ
  • หนุ่ม ลาดยาว
นี้คือแบบการวางยันต์ของวัดบางพระที่ชัดเจน :054:

• สัตตมะ
  • **
คุณ GAlong คงจะเข้าใจผิดเเล้วว่าเป็นหลังคุณเพราะว่าผมถ่ายหลังเเผ่นนี้เองกับมือที่วัดโคปูนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มิ.ย. 2556, 10:45:15 โดย sounthen boy »